kcmsamba - en to ta translation catalogue (7 entries)

[ctx: @title heading above listview]
en: User-Created Shares
ta: பயனர் உருவாக்கிய பகிர்வுகள்

[ctx: @title heading above listview]
en: Remote Share Mounts
ta: ஏற்றியுள்ள தொலை பகிர்வுகள்

[ctx: @info place holder for empty listview]
en: There are no directories shared by users
ta: இக்கணினியின் எந்த அடைவும் பகிரப்படவில்லை

[ctx: @info place holder for empty listview]
en: There are no Samba shares mounted on this system
ta: இக்கணினியில் எந்த Samba பகிர்வும் ஏற்றப்பட்டிருக்கவில்லை

[ctx: @label local file system path]
en: Path:
ta: பாதை:

[ctx: @label labels a samba url or path]
en: Shared at:
ta: பகிர்வின் பாதை:

[ctx: @info:tooltip]
en: Open folder properties to change share settings
ta: பகிர்வு அமைப்புகளை மாற்ற அடைவின் பண்புகளைத் திறக்கவும்.
