kcmusb - en to ta translation catalogue (24 entries)

[ctx: USB device class]
en: Audio
ta: ஒலி

[ctx: USB device class]
en: Communications
ta: தொலைதொடர்பு

[ctx: USB device class]
en: Human Interface Device
ta: பயனர் இடைமுகப்பு சாதனம்

[ctx: USB device class]
en: Mass Storage
ta: சேமிப்பகம்

[ctx: USB device class]
en: Miscellaneous Device
ta: இதர சாதனம்

[ctx: USB device class]
en: Printer
ta: அச்சுப்பொறி

[ctx: USB device class]
en: Video
ta: நிகழ்படம்

[ctx: USB device class]
en: Wireless
ta: அருகலை

[ctx: USB device subclass]
en: Device Management
ta: சாதன மேலாண்மை

[ctx: USB device subclass]
en: Printer
ta: அச்சுப்பொறி

[ctx: USB device subclass]
en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Device
ta: சாதனம்

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: <b>Manufacturer:</b>
ta: <b>தயாரிப்பாளர்:</b>

en: <b>Serial #:</b>
ta: <b>தொடர் #:</b>

en: <tr><td><i>Vendor ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
ta: <tr><td><i>விற்பவர் அடையாள எண்</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Product ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
ta: <tr><td><i>பொருள் அடையாள எண்.</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Class</i></td>%1</tr>
ta: <tr><td><i>வகுப்பு</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Subclass</i></td>%1</tr>
ta: <tr><td><i>உபவகுப்பு</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Protocol</i></td>%1</tr>
ta: <tr><td><i>ஒப்புநெறி</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>USB Version</i></td><td>%1.%2</td></tr>
ta: <tr><td><i>USB பதிப்பு</i></td><td>%1.%2</td></tr>

en: <tr><td><i>Speed</i></td><td>%1 Mbit/s</td></tr>
ta: <tr><td><i>வேகம்</i></td><td>%1 Mbit/s</td></tr>

en: <tr><td><i>Channels</i></td><td>%1</td></tr>
ta: <tr><td><i>கால்வாய்கள்</i></td><td>%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Max. Packet Size</i></td><td>%1</td></tr>
ta: <tr><td><i>உச்ச சிப்ப அளவு</i></td><td>%1</td></tr>
