kcmusb - en to te translation catalogue (18 entries)

en: This module allows you to see the devices attached to your USB bus(es).
te: ఈ మాడ్యూల్ మీ USB బస్(ల)కు అనుభందించబడివున్న పరికరములను మీరు చూడుటకు అనుమతిస్తుంది.

en: Device
te: పరికరం

en: (c) 2001 Matthias Hoelzer-Kluepfel
te: (c) 2001 మాథియాస్ హోల్జెర్-క్లుఫెల్

en: Matthias Hoelzer-Kluepfel
te: మథయాస్ హొయెల్జర్-క్లూప్ఫెల్

en: Leo Savernik
te: లియో సావెర్నిక్

en: Live Monitoring of USB Bus
te: USB బస్ యొక్క లైవ్ మానిటరింగ్

en: Unknown
te: తెలియని

en: <b>Manufacturer:</b>
te: <b>తయారీదారి:</b>

en: <b>Serial #:</b>
te: <b>వరుససంఖ్య #:</b>

en: <tr><td><i>Class</i></td>%1</tr>
te: <tr><td><i>క్లాస్</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Subclass</i></td>%1</tr>
te: <tr><td><i>సబ్‌క్లాస్</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Protocol</i></td>%1</tr>
te: <tr><td><i>ప్రొటోకాల్</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>USB Version</i></td><td>%1.%2</td></tr>
te: <tr><td><i>USB వర్షన్</i></td><td>%1.%2</td></tr>

en: <tr><td><i>Vendor ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
te: <tr><td><i>అమ్మకందారి ID</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Product ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
te: <tr><td><i>వుత్పత్తి ID</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Speed</i></td><td>%1 Mbit/s</td></tr>
te: <tr><td><i>వేగము</i></td><td>%1 Mbit/s</td></tr>

en: <tr><td><i>Channels</i></td><td>%1</td></tr>
te: <tr><td><i>చానల్స్</i></td><td>%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Max. Packet Size</i></td><td>%1</td></tr>
te: <tr><td><i>గిరిష్ట ప్యాకెట్ పరిమాణము</i></td><td>%1</td></tr>
