kcmusb - en to th translation catalogue (17 entries)

en: This module allows you to see the devices attached to your USB bus(es).
th: มอดูลนี้ จะแสดงรายการอุปกรณ์ที่เชื่อมต่อกับเครื่องของคุณด้วยบัสข้อมูลแบบ USB

en: Device
th: อุปกรณ์

en: USB Devices
th: อุปกรณ์ USB

en: (c) 2001 Matthias Hoelzer-Kluepfel
th: สงวนลิขสิทธิ์ (c) 2001 Matthias Hoelzer-Kluepfel

en: Live Monitoring of USB Bus
th: การเฝ้าดูบัสข้อมูล USB ตามเวลาจริง

en: Unknown
th: ไม่รู้จัก

en: <b>Manufacturer:</b>
th: <b>ผู้ผลิต:</b>

en: <b>Serial #:</b>
th: <b>เลขซีเรียล #:</b>

en: <tr><td><i>Class</i></td>%1</tr>
th: <tr><td><i>คลาส</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Subclass</i></td>%1</tr>
th: <tr><td><i>คลาสย่อย</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Protocol</i></td>%1</tr>
th: <tr><td><i>โพรโทคอล</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>USB Version</i></td><td>%1.%2</td></tr>
th: <tr><td><i>รุ่นของ USB</i></td><td>%1.%2</td></tr>

en: <tr><td><i>Vendor ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
th: <tr><td><i>หมายเลขผู้จำหน่าย</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Product ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
th: <tr><td><i>หมายเลขผลิตภัณฑ์</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Speed</i></td><td>%1 Mbit/s</td></tr>
th: <tr><td><i>ความเร็ว</i></td><td>%1 เมกะบิต/วินาที</td></tr>

en: <tr><td><i>Channels</i></td><td>%1</td></tr>
th: <tr><td><i>ช่อง</i></td><td>%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Max. Packet Size</i></td><td>%1</td></tr>
th: <tr><td><i>ขนาดแพกเก็ตใหญ่สุด</i></td><td>%1</td></tr>
