kinfocenter - en to vi translation catalogue (77 entries)

[ctx: Device Listing Whats This]
en: Shows all the devices that are currently listed.
vi: Hiện tất cả các thiết bị đang được liệt kê.

en: Devices
vi: Thiết bị

en: Collapse All
vi: Thu gọn tất cả

en: Expand All
vi: Mở rộng tất cả

en: Show All Devices
vi: Hiện tất cả thiết bị

en: Show Relevant Devices
vi: Hiện các thiết bị thích hợp

[ctx: unknown device type]
en: Unknown
vi: Không rõ

[ctx: no device UDI]
en: None
vi: Không có

en: Device Viewer
vi: Trình xem thiết bị

[ctx: Udi Whats This]
en: Shows the current device's UDI (Unique Device Identifier)
vi: Hiện UDI (mã định danh độc nhất cho thiết bị - Unique Device Identifier) của thiết bị hiện tại

en: Device Information
vi: Thông tin thiết bị

[ctx: Info Panel Whats This]
en: Shows information about the currently selected device.
vi: Hiện thông tin về thiết bị đang được chọn.

en: 
    Solid Based Device Viewer Module
vi: 
    Khối xem thiết bị dựa trên Solid

en: Description:
vi: Mô tả:

en: Product:
vi: Sản phẩm:

en: Vendor:
vi: Nhà cung cấp:

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

[ctx: name of something is not known]
en: Unknown
vi: Không rõ

[ctx: unknown device]
en: Unknown
vi: Không rõ

[ctx: Default device tooltip]
en: A Device
vi: Một thiết bị

en: Processors
vi: Bộ xử lí

en: Processor %1
vi: Bộ xử lí %1

[ctx: no instruction set extensions]
en: None
vi: Không có

en: Processor Number:
vi: Số bộ xử lí:

en: Max Speed:
vi: Tốc độ tối đa:

en: Supported Instruction Sets:
vi: Tập lệnh được hỗ trợ:

en: Storage Drives
vi: Ổ lưu trữ

en: Hard Disk Drive
vi: Ổ đĩa cứng

en: Compact Flash Reader
vi: Bộ đọc Compact Flash

en: Smart Media Reader
vi: Bộ đọc Smart Media

en: SD/MMC Reader
vi: Bộ đọc SD/MMC

en: Optical Drive
vi: Ổ quang

en: Memory Stick Reader
vi: Bộ đọc Memory Stick

en: xD Reader
vi: Bộ đọc xD

en: Unknown Drive
vi: Ổ không rõ

[ctx: platform storage bus]
en: Platform
vi: Nền tảng

[ctx: unknown storage bus]
en: Unknown
vi: Không rõ

en: Bus:
vi: Buýt:

en: Hotpluggable?
vi: Cắm nóng được?

en: Removable?
vi: Rút được?

en: Unused
vi: Không dùng đến

en: File System
vi: Hệ thống tệp

en: Partition Table
vi: Bảng phân vùng

en: Raid
vi: RAID

en: Encrypted
vi: Mật mã hoá

[ctx: unknown volume usage]
en: Unknown
vi: Không rõ

en: File System Type:
vi: Kiểu hệ thống tệp:

en: Label:
vi: Nhãn:

en: Not Set
vi: Không đặt

en: Volume Usage:
vi: Lượng dùng ổ luận lí:

en: Mounted At:
vi: Gắn kết vào:

en: Not Mounted
vi: Không gắn kết

en: Volume Space:
vi: Không gian ổ luận lí:

[ctx: Available space out of total partition size (percent used)]
en: %1 free of %2 (%3% used)
vi: %1 trống trong %2 (%3% đã dùng)

en: No data available
vi: Không có dữ liệu

en: Multimedia Players
vi: Trình phát đa phương tiện

en: Supported Drivers:
vi: Trình điều khiển được hỗ trợ:

en: Supported Protocols:
vi: Giao thức được hỗ trợ:

en: Cameras
vi: Máy ảnh

en: Batteries
vi: Pin

en: Primary
vi: Chính

en: Mouse
vi: Chuột

en: Keyboard
vi: Bàn phím

en: Keyboard + Mouse
vi: Bàn phím + chuột

en: Camera
vi: Máy ảnh

en: Phone
vi: Điện thoại

[ctx: Screen]
en: Monitor
vi: Màn hình

[ctx: Wireless game pad or joystick battery]
en: Gaming Input
vi: Đầu vào trò chơi

[ctx: unknown battery type]
en: Unknown
vi: Không rõ

en: Charging
vi: Đang sạc

en: Discharging
vi: Đang xả

en: Fully Charged
vi: Đã sạc đầy

en: No Charge
vi: Không sạc

en: Battery Type:
vi: Kiểu pin:

en: Charge Status:
vi: Trạng thái sạc:

en: Charge Percent:
vi: Phần trăm sạc:
