kcmusb - en to vi translation catalogue (68 entries)

[ctx: USB device class]
en: (Defined at Interface level)
vi: (Được xác định ở mức "Giao diện")

[ctx: USB device class]
en: Application Specific Interface
vi: Giao diện theo ứng dụng

[ctx: USB device class]
en: Audio
vi: Âm thanh

[ctx: USB device class]
en: CDC Data
vi: Dữ liệu CDC

[ctx: USB device class]
en: Chip/SmartCard
vi: Thẻ thông minh / gắn chip

[ctx: USB device class]
en: Communications
vi: Giao tiếp

[ctx: USB device class]
en: Content Security
vi: An ninh nội dung

[ctx: USB device class]
en: Diagnostic
vi: Chẩn đoán

[ctx: USB device class]
en: Hub
vi: Đầu mối

[ctx: USB device class]
en: Human Interface Device
vi: Thiết bị giao diện người dùng

[ctx: USB device class]
en: Imaging
vi: Ảnh hoá

[ctx: USB device class]
en: Mass Storage
vi: Lưu trữ hàng loạt

[ctx: USB device class]
en: Miscellaneous Device
vi: Thiết bị hỗn hợp

[ctx: USB device class]
en: Physical Interface Device
vi: Thiết bị giao diện vật lí

[ctx: USB device class]
en: Printer
vi: Máy in

[ctx: USB device class]
en: Vendor Specific Class
vi: Lớp riêng của nhà cung cấp

[ctx: USB device class]
en: Video
vi: Phim

[ctx: USB device class]
en: Wireless
vi: Không dây

[ctx: USB device subclass]
en: ATM Networking
vi: Nối mạng ATM

[ctx: USB device subclass]
en: Abstract (modem)
vi: Trừu tượng (bộ điều giải)

[ctx: USB device subclass]
en: Boot Interface Subclass
vi: Lớp con giao diện khởi động

[ctx: USB device subclass]
en: CAPI Control
vi: Điều khiển CAPI

[ctx: USB device subclass]
en: Control Device
vi: Thiết bị điều khiển

[ctx: USB device subclass]
en: Controller
vi: Trình điều khiển

[ctx: USB device subclass]
en: Device Firmware Update
vi: Cập nhật phần sụn thiết bị

[ctx: USB device subclass]
en: Device Management
vi: Quản lí thiết bị

[ctx: USB device subclass]
en: Direct Line
vi: Kết nối trực tiếp

[ctx: USB device subclass]
en: Ethernet Emulation
vi: Giả lập Ethernet

[ctx: USB device subclass]
en: Ethernet Networking
vi: Nối mạng Ethernet

[ctx: USB device subclass]
en: Floppy (UFI)
vi: Đĩa mềm (UFI)

[ctx: USB device subclass]
en: IRDA Bridge
vi: Cầu IRDA

[ctx: USB device subclass]
en: MIDI Streaming
vi: Lưu phát MIDI

[ctx: USB device subclass]
en: Mobile Direct Line
vi: Kết nối trực tiếp di động

[ctx: USB device subclass]
en: Multi-Channel
vi: Đa kênh

[ctx: USB device subclass]
en: No Subclass
vi: Không lớp con

[ctx: USB device subclass]
en: Printer
vi: Máy in

[ctx: USB device subclass]
en: RBC (typically Flash)
vi: RBC (tiêu biểu là Flash)

[ctx: USB device subclass]
en: Radio Frequency
vi: Tần số vô tuyến

[ctx: USB device subclass]
en: Reprogrammable Diagnostics
vi: Chẩn đoán tái lập trình được

[ctx: USB device subclass]
en: Still Image Capture
vi: Chụp ảnh tĩnh

[ctx: USB device subclass]
en: Streaming
vi: Lưu phát

[ctx: USB device subclass]
en: Telephone
vi: Điện thoại

[ctx: USB device subclass]
en: Test and Measurement
vi: Kiểm tra và đo lường

[ctx: USB device subclass]
en: Undefined
vi: Bất định

[ctx: USB device subclass]
en: Unused
vi: Không dùng đến

[ctx: USB device subclass]
en: Vendor Specific Subclass
vi: Lớp con riêng của nhà cung cấp

[ctx: USB device subclass]
en: Video Control
vi: Điều khiển phim

[ctx: USB device subclass]
en: Video Interface Collection
vi: Tập hợp giao diện phim

[ctx: USB device subclass]
en: Video Streaming
vi: Lưu phát phim

[ctx: USB device subclass]
en: Wireless Handset Control
vi: Điều khiển máy cầm tay không dây

[ctx: USB device subclass]
en: Wireless USB Wire Adapter
vi: Bộ điều hợp dây USB không dây

en: This module allows you to see the devices attached to your USB bus(es).
vi: Khối này cho bạn thấy các thiết bị được nối với các buýt USB của bạn.

en: Device
vi: Thiết bị

en: USB Devices
vi: Thiết bị USB

en: Live Monitoring of USB Bus
vi: Giám sát động buýt USB

[ctx: USB device class]
en: Personal Healthcare
vi: Chăm sóc sức khoẻ cá nhân

en: Unknown
vi: Không rõ

en: <b>Manufacturer:</b>
vi: <b>Nhà sản xuất:</b>

en: <b>Serial #:</b>
vi: <b>Số loạt #:</b>

en: <tr><td><i>Class</i></td>%1</tr>
vi: <tr><td><i>Lớp</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Subclass</i></td>%1</tr>
vi: <tr><td><i>Lớp con</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Protocol</i></td>%1</tr>
vi: <tr><td><i>Giao thức</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>USB Version</i></td><td>%1.%2</td></tr>
vi: <tr><td><i>Phiên bản USB</i></td><td>%1.%2</td></tr>

en: <tr><td><i>Vendor ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
vi: <tr><td><i>Mã nhà cung cấp</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Product ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
vi: <tr><td><i>Mã sản phẩm</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Speed</i></td><td>%1 Mbit/s</td></tr>
vi: <tr><td><i>Tốc độ</i></td><td>%1 Mbit/gy</td></tr>

en: <tr><td><i>Channels</i></td><td>%1</td></tr>
vi: <tr><td><i>Kênh</i></td><td>%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Max. Packet Size</i></td><td>%1</td></tr>
vi: <tr><td><i>Cỡ gói tin tối đa</i></td><td>%1</td></tr>
