kdelibs4 - en to gu translation catalogue (6 entries)

en: Unable to start new process.
    The system may have reached the maximum number of open files possible or the maximum number of open files that you are allowed to use has been reached.
gu: નવી પ્રક્રિયા શરૂ કરવામાં અસક્ષમ.
    સિસ્ટમ કદાચ મહત્તમ ખૂલ્લી ફાઇલો રાખવાની મર્યાદા સુધી પહોંચી ગઇ હશે અથવા તમને માન્ય એવી મહત્તમ ખૂલ્લી ફાઇલોની મર્યાદા સુધી પહોંચી ગઇ હશે.

en: Unable to create new process.
    The system may have reached the maximum number of processes possible or the maximum number of processes that you are allowed to use has been reached.
gu: નવી પ્રક્રિયા બનાવવામાં અસક્ષમ.
    સિસ્ટમ કદાચ શક્ય મહત્તમ પ્રક્રિયાની મર્યાદા સુધી પહોંચી ગઇ હશે અથવા તમને માન્ય એવી શક્ય મહત્તમ પ્રક્રિયાની મર્યાદા સુધી પહોંચી ગઇ હશે.

en: Could not find service '%1'.
gu: સેવા '%1' શોધી શકાઇ નહી.

en: Service '%1' is malformatted.
gu: સેવા '%1' ખરાબ છે.

en: Launching %1
gu: %1 શરૂ કરે છે

en: Unknown protocol '%1'.
gu: અજાણ્યો પ્રોટોકોલ '%1'.
