kdelibs4 - en to is translation catalogue (11 entries)

en: Unable to start new process.
    The system may have reached the maximum number of open files possible or the maximum number of open files that you are allowed to use has been reached.
is: Ekki tókst að hefja nýtt ferli.
    Hugsanlega var hámarksfjölda skjala náð sem kerfið getur haft opin samtímis eða sem þú hefur heimild til að hafa opin samtímis.

en: Unable to create new process.
    The system may have reached the maximum number of processes possible or the maximum number of processes that you are allowed to use has been reached.
is: Ekki tókst að búa til nýtt ferli.
    Hugsanlega var hámarksfjölda ferla náð sem kerfið getur haft í gangi samtímis, eða sem þú hefur heimild til að nota samtímis.

en: KDEInit could not launch '%1'
is: KDEInit gat ekki keyrt '%1'.

en: Could not find service '%1'.
is: Fann ekki þjónustuna '%1'.

en: Service '%1' must be executable to run.
is: Þjónustan '%1' verður að vera keyranleg (executable) til að hægt sé að ræsa hana.

en: Service '%1' is malformatted.
is: Þjónustan '%1' er ekki rétt skilgreind.

en: Launching %1
is: Keyri %1

en: Unknown protocol '%1'.
is: Óþekkt samskiptaregla '%1'.

en: Could not find the '%1' plugin.
is: Fann ekki '%1' tengiviðbótina.

en: Error loading '%1'.
is: Villa við að hlaða inn '%1'.

en: klauncher: This program is not supposed to be started manually.
    klauncher: It is started automatically by kdeinit5.
is: klauncher: Þetta forrit á ekki að ræsa handvirkt.
    klauncher: Það er ræst sjálfkrafa af kdeinit5.
