kdelibs4 - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Unable to start new process.
    The system may have reached the maximum number of open files possible or the maximum number of open files that you are allowed to use has been reached.
ta: புதியப் பணியைத் துவங்க இயலவில்லை.
    துவக்கத்தக்க அதிகபட்ச திறந்த கோப்புகள் அடையப்ட்டிருக்கலாம் அ தாங்கள் பயன்படுத்தக் தக்க அதிகபட்ச திறந்த கோப்புகள் அடையப்பட்டிருக்கலாம்.

en: Unable to create new process.
    The system may have reached the maximum number of processes possible or the maximum number of processes that you are allowed to use has been reached.
ta: புதியப் பணியைத் துவங்க இயலவில்லை.
    துவக்கத்தக்க அதிகபட்ச பணிகள் அடையப்ட்டிருக்கலாம் அ தாங்கள் பயன்படுத்தக் தக்க அதிகபட்ச பணிகள் அடையப்பட்டிருக்கலாம்.

en: KDEInit could not launch '%1'
ta: '%1' தனை KDEInit தனால் ஏவஇயலவில்லை.

en: Could not find service '%1'.
ta: '%1' சேவையினைக் கண்டுபிடிக்க இயலவில்லை.

en: Service '%1' must be executable to run.
ta: '%1' சேவை தொடங்கடப்பட இயக்கவல்லதாக இருக்க வேண்டும்

en: Service '%1' is malformatted.
ta: சேவை '%1' முறையாக வகுக்கப்படவில்லை.

en: Launching %1
ta: %1 ஏவப்படுகிறது

en: Unknown protocol '%1'.
ta: தெரியாத நெறி '%1'.
