kdelibs4 - en to te translation catalogue (6 entries)

en: KDEInit could not launch '%1'
te: కెడిఈ '%1' ప్రారంభించలేకపొయింది.

en: Could not find service '%1'.
te: '%1' సేవ కనపడలేదు.

en: Service '%1' must be executable to run.
te: సేవా '%1' నడుపుటను నిర్వర్తించగదు తప్పక.

en: Service '%1' is malformatted.
te: '%1' సేవ తప్పుగా ఫార్మేట్ చేయబడినది.

en: Launching %1
te: %1 ప్రారంభిస్తున్నా

en: Unknown protocol '%1'.
te: తెలియని '%1' ప్రొటోకాల్.
