kdelibs4 - en to th translation catalogue (7 entries)

en: Unable to start new process.
    The system may have reached the maximum number of open files possible or the maximum number of open files that you are allowed to use has been reached.
th: ไม่สามารถเริ่มโพรเซสใหม่ได้
    อาจจะเนื่องมาจากมีการเปิดแฟ้มเป็นจำนวนสูงสุดตามที่ระบบได้จำกัดไว้แล้ว หรืออาจจะเนื่องมาจากมีการเปิดแฟ้มเป็นจำนวนสูงสุดตามที่คุณอนุญาตให้เปิดได้แล้ว

en: Unable to create new process.
    The system may have reached the maximum number of processes possible or the maximum number of processes that you are allowed to use has been reached.
th: ไม่สามารถสร้างโพรเซสใหม่ได้
    อาจจะเนื่องมาจากมีโพรเซสเป็นจำนวนสูงสุดตามที่ระบบได้จำกัดไว้แล้ว หรืออาจจะเนื่องมาจากมีโพรเซสเป็นจำนวนสูงสุดตามที่คุณอนุญาตให้เปิดแล้ว

en: Could not find service '%1'.
th: ไม่พบบริการ '%1'

en: Service '%1' must be executable to run.
th: บริการ '%1' จะต้องมีสิทธิ์สามารถประมวลผลได้เพื่อจะเรียกใช้ได้

en: Service '%1' is malformatted.
th: รูปแบบบริการ '%1' ผิดพลาด

en: Launching %1
th: เริ่มการทำงาน %1

en: Unknown protocol '%1'.
th: ไม่รู้จักโพรโทคอล '%1'
