kdelibs4 - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Unable to start new process.
    The system may have reached the maximum number of open files possible or the maximum number of open files that you are allowed to use has been reached.
vi: Không thể khởi động tiến trình mới.
    Hệ thống có thể đã đạt đến số lượng tệp đang mở tối đa hoặc bạn đã đạt đến số lượng tệp đang mở tối đa mà bạn được phép sử dụng.

en: Unable to create new process.
    The system may have reached the maximum number of processes possible or the maximum number of processes that you are allowed to use has been reached.
vi: Không thể tạo tiến trình mới.
    Hệ thống có thể đã đạt đến số lượng tiến trình lớn nhất có thể hoặc bạn đã đạt đến số lượng tiến trình lớn nhất mà bạn được phép sử dụng.

en: KDEInit could not launch '%1'
vi: KDEinit không khởi chạy được '%1'

en: Could not find service '%1'.
vi: Không tìm được dịch vụ '%1'

en: Service '%1' must be executable to run.
vi: Dịch vụ '%1' phải có tính thực thi để chạy được.

en: Service '%1' is malformatted.
vi: Dịch vụ '%1' được định dạng sai.

en: Launching %1
vi: Đang khởi chạy %1

en: Unknown protocol '%1'.
vi: Giao thức không rõ '%1'.

en: Could not find the '%1' plugin.
vi: Không tìm được phần cài cắm '%1'.

en: Error loading '%1'.
vi: Lỗi khi tải '%1'.

en: klauncher: This program is not supposed to be started manually.
    klauncher: It is started automatically by kdeinit5.
vi: klauncher: Chương trình này không dự tính là được khởi động thủ công.
    klauncher: Nó được khởi động tự động bởi kdeinit.
