kio_bookmarks - en to gu translation catalogue (6 entries)

en: Root
gu: રુટ

en: Places
gu: સ્થાનો

en: Wrong request: %1
gu: ખોટી સૂચના: %1

en: There are no bookmarks to display yet.
gu: હજુ સુધી દર્શાવવા માટે બુકમાર્કો નથી.

en: kio_bookmarks CSS file not found. Output will look ugly.
    Check your installation.
gu: kio_bookmarks CSS ફાઇલ શોધાઇ નથી. આઉટપુટ કદરૂપું દેખાશે.
    તમારા સ્થાપન ને ચકાસો.

en: My Bookmarks
gu: મારા બુકમાર્કો
