kio_sftp - en to gu translation catalogue (5 entries)

en: SFTP Login
gu: SFTP પ્રવેશ

en: Authentication failed.
gu: સત્તાધિકરણ નિષ્ફળ.

en: Please enter your username and password.
gu: મહેરબાની કરીને તમારા વપરાશકર્તા નામ અને પાસવર્ડ ને દાખલ કરો.

en: Incorrect username or password
gu: અયોગ્ય વપરાશકર્તા નામ અથવા પાસવર્ડ

en: Successfully connected to %1
gu: %1 માં સફળતાપૂર્વક જોડાયેલ છે
