kio_man - en to gu translation catalogue (16 entries)

en: Note: if you read a man page in your language, be aware it can contain some mistakes or be obsolete. In case of doubt, you should have a look at the English version.
gu: નોંધો: જો તમે તમારી ભાષામાં દસ્તાવેજ પાનાંને વાંચો તો, સાવધાન રહેજો તે કેટલીક ભૂલો અથવા અપ્રચલિત હોઇ શકે છે, શંકાની આ પરિસ્થિતીમાં, તમારે એજ વખતે અંગ્રેજી આવૃતિને જોવી જોઇએ.

en: User Commands
gu: વપરાશકર્તા આદેશો

en: System Calls
gu: સિસ્ટમ કોલ્સ

en: Subroutines
gu: સબરુટીનો

en: Perl Modules
gu: પર્લ મોડ્યુલ્સ

en: Network Functions
gu: નેટવર્ક વિધેયો

en: Devices
gu: ઉપકરણો

en: File Formats
gu: ફાઇલ બંધારણો

en: Games
gu: રમતો

en: Miscellaneous
gu: વિવિધ

en: System Administration
gu: સિસ્ટમ વહીવટ

en: Kernel
gu: કર્નલ

en: Local Documentation
gu: સ્થાનીય દસ્તાવેજ

en: New
gu: નવું

en: Section %1
gu: વિભાગ %1

en: Generating Index
gu: અનુક્રમણિકા ઉત્પન્ન કરી રહ્યા છે
