kio_thumbnail - en to is translation catalogue (10 entries)

en: No MIME Type specified.
is: Engin MIME-gerð skilgreind.

en: No or invalid size specified.
is: Engin eða ógild stærð gefin upp.

en: Cannot create thumbnail for directory
is: Tókst ekki að búa til smámynd fyrir möppuna

en: No plugin specified.
is: Engin tengiviðbót skilgreind.

en: Cannot load ThumbCreator %1
is: Get ekki hlaðið inn ThumbCreator %1

en: Cannot create thumbnail for %1
is: Get ekki búið til smámynd fyrir %1

en: Failed to create a thumbnail.
is: Mistókst að búa til smámynd.

en: Could not write image.
is: Gat ekki skrifað mynd.

en: Failed to attach to shared memory segment %1
is: Mistókst að tengjast minnishluta %1

en: Image is too big for the shared memory segment
is: Myndin er of stór fyrir samnýtta minnishlutann
