kio_nfs - en to is translation catalogue (8 entries)

en: Cannot find an NFS version that host '%1' supports
is: Ekki tókst að finna NFS-útgáfu sem hýsillinn '%1' styður

en: The NFS protocol requires a server host name.
is: NFS-samskiptareglan þarf að fá hýsilheiti þjóns.

en: Empty destination
is: Auður áfangastaður

en: RPC error %1, %2
is: RPC-villa %1, %2

en: Filename too long
is: Skrárheiti of langt

en: Disk quota exceeded
is: Diskkvóti notaður að fullu

en: NFS error %1, %2
is: NFS-villa %1, %2

en: Unknown target
is: Óþekktur áfangastaður
