kio-extras - en to is translation catalogue (6 entries)

[ctx: @action:inmenu]
en: Forget File | Forget Files
is[0]: Gleyma skrá
is[1]: Gleyma skrám

[ctx: @action:inmenu]
en: Forget Location | Forget Locations
is[0]: Gleyma staðsetningu
is[1]: Gleyma staðsetningum

[ctx: @info:whatsthis]
en: Remove the selected file(s) or location(s) from the recently used list in Dolphin and in Plasma's menus. This does not remove or move the resource(s).
is: Fjarlægðu valdar skrár eða staðsetningar úr listum yfir nýlega notað í valmyndum Dolphin og Plasma. Þetta fjarlægir ekki tilföngin sjálf.

en: Recent Documents
is: Nýleg skjöl

en: Recent Files
is: Nýlegar skrár

en: Recent Locations
is: Nýlegar staðsetningar
