kio_thumbnail - en to mr translation catalogue (10 entries)

en: No MIME Type specified.
mr: MIME प्रकार निश्चित केले नाही.

en: No or invalid size specified.
mr: अवैध आकार निश्चित केले किंवा केले नाही.

en: Cannot create thumbnail for directory
mr: लघुप्रतिमा संचयीका बनवू शकत नाही

en: No plugin specified.
mr: प्लगइन निश्चित केले नाही.

en: Cannot load ThumbCreator %1
mr: ThumbCreator %1 दाखल करू शकत नाही

en: Cannot create thumbnail for %1
mr: %1 करिता लघुप्रतिमा बनवू शकत नाही

en: Failed to create a thumbnail.
mr: लघुप्रतिमा बनविण्यास अपयशी.

en: Could not write image.
mr: प्रतिमा लिहू शकत नाही.

en: Failed to attach to shared memory segment %1
mr: सहभागीय स्मृती भाग %1 शी जोडण्यास अपयशी ठरले

en: Image is too big for the shared memory segment
mr: सहभागीय स्मृती भाग करिता प्रतिमा खूप मोठे आहे
