kio_nfs - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Cannot find an NFS version that host '%1' supports
ta: '%1' என்ற புரவன் ஆதரிக்கும் NFS பதிப்பை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: The NFS protocol requires a server host name.
ta: NFS நெறிமுறைக்கு சேவையகத்தின் புரவன் பெயர் தேவை.

en: Failed to initialise protocol
ta: நெறிமுறையை துவக்க முடியவில்லை

en: RPC error %1, %2
ta: RPC சிக்கல் %1, %2

en: Filename too long
ta: கோப்புப்பெயர் மிக நீளமாக உள்ளது

en: Disk quota exceeded
ta: வட்டில் உங்கள் பங்கு மீறப்பட்டுள்ளது

en: NFS error %1, %2
ta: NFS சிக்கல் %1, %2

en: Unknown target
ta: தெரியாத இலக்கு
