kio_thumbnail - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: No MIME Type specified.
ta: மைம் வகையெதுவும் குறிப்பிடப் படவில்லை

en: No or invalid size specified.
ta: அளவு செல்லாததாகவோ இல்லாததாகவோ உள்ளது

en: Cannot create thumbnail for directory
ta: அடைவிற்கான சிறுபடத்தை உருவாக்க முடியவில்லை

en: No plugin specified.
ta: செருகு எதுவும் கொடுக்கப்படவில்லை.

en: Cannot load ThumbCreator %1
ta: தம்ப்கிரியேடர்தனை ஏற்ற இயலவில்லை %1

en: Cannot create thumbnail for %1
ta: %1 தனுக்காக தம்ப்நெயில் உருவாக்க இயலவில்லை

en: Failed to create a thumbnail.
ta: தம்ப்நெயில் ஒன்றை உருவாக்க இயலவில்லை.

en: Could not write image.
ta: பிம்பத்தை இயற்ற இயலவில்லை

en: Failed to attach to shared memory segment %1
ta: பகிரப்பட்ட நினைவுப் பகுதி %1 தனை இணைக்க இயலவில்லை

en: Image is too big for the shared memory segment
ta: பகிரப் பட்ட நினைவுப் பகுதிக்கு பிம்பம் மிகப் பெரிதா உள்ளது.
