kio_sftp - en to th translation catalogue (18 entries)

en: Could not allocate callbacks
th: ไม่สามารถจองส่วนเรียกกลับได้

en: Could not set log verbosity.
th: ไม่สามารถตั้งค่าปูมแบบแสดงรายละเอียดเต็มได้

en: SFTP Login
th: ล็อกอิน SFTP

en: Use the username input field to answer this question.
th: ใช้ช่องข้อมูลชื่อผู้ใช้เพื่อใช้ตอบคำถามนี้

en: Could not create a new SSH session.
th: ไม่สามารถเตรียมการเริ่มวาระ SSH ตัวใหม่ได้

en: Could not set a timeout.
th: ไม่สามารถตั้งค่าช่วงหมดเวลาได้

en: Could not set compression.
th: ไม่สามารถตั้งค่าการบีบอัดข้อมูลได้

en: Could not set host.
th: ไม่สามารถตั้งค่าเครื่องโฮสต์ได้

en: Could not set port.
th: ไม่สามารถตั้งค่าพอร์ทได้

en: Could not set username.
th: ไม่สามารถตั้งค่าชื่อผู้ใช้ได้

en: Could not parse the config file.
th: ไม่สามารถวิเคราะห์แฟ้มค่าปรับแต่งได้

en: Authentication failed.
th: การตรวจสอบสิทธิ์ล้มเหลว

en: Please enter your username and password.
th: โปรดป้อนชื่อผู้ใช้และรหัสผ่านของคุณ

en: Incorrect username or password
th: ชื่อผู้ใช้และรหัสผ่านของคุณไม่ถูกต้อง

en: Unable to request the SFTP subsystem. Make sure SFTP is enabled on the server.
th: ไม่สามารถร้องขอระบบย่อยของ SFTP ได้ โปรดตรวจสอบว่าบริการ SFTP ถูกเปิดใช้อยู่บนเครื่องแม่ข่ายหรือไม่

en: Could not initialize the SFTP session.
th: ไม่สามารถเตรียมการเริ่มวาระ SFTP ได้

en: Successfully connected to %1
th: เชื่อมต่อไปยัง %1 เรียบร้อยแล้ว

en: Could not change permissions for
    %1
th: ไม่สามารถเปลี่ยนสิทธิ์ที่อนุญาตของ
    %1 ได้
