kio-extras - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Unhandled AFC error code '%1'
vi: Mã lỗi AFC chưa được xử lí '%1'

en: Unhandled housearrest error code '%1'
vi: Mã lỗi housearrest chưa được xử lí '%1'

en: Unhandled instproxy error code '%1'
vi: Mã lỗi instproxy chưa được xử lí '%1'

en: The device is locked. Please enter the passcode on the device and try again.
vi: Thiết bị bị khoá. Vui lòng nhập mật mã trên thiết bị và thử lại.

en: You have denied this computer access to the device.
vi: Bạn đã từ chối quyền truy cập của máy tính này vào thiết bị.

en: You need to allow this computer to access the device. Please accept the prompt on the device and try again.
vi: Bạn cần cho phép máy tính này truy cập vào thiết bị. Vui lòng chấp nhận lời nhắc trên thiết bị và thử lại.

en: Cannot access the device. Make sure it is unlocked and allows this computer to access it.
vi: Không thể truy cập thiết bị. Hãy đảm bảo rằng nó đã được mở khoá và cho phép máy tính này truy cập nó.

en: Unhandled lockdownd code '%1'
vi: Mã lockdownd chưa được xử lí '%1'

en: Unhandled sbservices code '%1'
vi: Mã sbservices chưa được xử lí '%1'

en: Apple Devices
vi: Thiết bị Apple

[ctx: Link to folder with files stored inside apps]
en: Apps
vi: Ứng dụng

[ctx: Placeholder is device name]
en: %1 (Apps)
vi: %1 (Ứng dụng)

en: Cannot read without opening file first
vi: Không thể đọc mà không mở tệp trước

en: Cannot seek without opening file first
vi: Không thể tìm mà không mở tệp trước

en: Cannot write without opening file first
vi: Không thể ghi mà không mở tệp trước

en: Cannot rename between devices.
vi: Không thể đổi tên giữa các thiết bị.
