kio_nfs - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Cannot find an NFS version that host '%1' supports
vi: Không tìm thấy phiên bản NFS nào mà máy '%1' hỗ trợ

en: The NFS protocol requires a server host name.
vi: Giao thức NFS yêu cầu có một tên máy chủ.

en: Failed to initialise protocol
vi: Khởi tạo giao thức thất bại

en: RPC error %1, %2
vi: Lỗi RPC %1, %2

en: Filename too long
vi: Tên tệp quá dài

en: Disk quota exceeded
vi: Đã vượt quá hạn ngạch đĩa

en: NFS error %1, %2
vi: Lỗi NFS %1, %2

en: Unknown target
vi: Đích không rõ
