kio_thumbnail - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: No MIME Type specified.
vi: Chưa chỉ ra kiểu MIME.

en: No or invalid size specified.
vi: Chưa chỉ ra kích thước, hoặc chỉ ra kích thước sai.

en: Cannot create thumbnail for directory
vi: Không thể tạo hình nhỏ cho thư mục

en: No plugin specified.
vi: Chưa chỉ ra phần cài cắm.

en: Cannot load ThumbCreator %1
vi: Không thể tải ThumbCreator %1

en: Cannot create thumbnail for %1
vi: Không thể tạo hình nhỏ cho %1

en: Failed to create a thumbnail.
vi: Tạo hình nhỏ thất bại.

en: Could not write image.
vi: Không ghi được ảnh.

en: Failed to attach to shared memory segment %1
vi: Gắn vào vùng nhớ dùng chung %1 thất bại

en: Image is too big for the shared memory segment
vi: Ảnh quá lớn đối với vùng nhớ dùng chung
