kipiplugin_flickrexport - en to is translation catalogue (88 entries)

en: Various
is: Ýmislegt

en: Check if photo should be publicly visible or use Upload Options tab to specify this for all images
is: Hakaðu við hvort myndin eigi að vera sýnileg öllum eða notaðu valkosti í sendingu til að tilgreina það fyrir allar myndirnar

en: Check if photo should be visible to family or use Upload Options tab to specify this for all images
is: Hakaðu við hvort myndin eigi að vera sýnileg fjölskyldunni eða notaðu valkosti í sendingu til að tilgreina það fyrir allar myndirnar

en: Check if photo should be visible to friends or use Upload Options tab to specify this for all images
is: Hakaðu við hvort myndin eigi að vera sýnileg vinum þínum eða notaðu valkosti í sendingu til að tilgreina það fyrir allar myndirnar

en: Indicate the safety level for the photo or use Upload Options tab to specify this for all images
is: Settu inn öryggisstig fyrir hverja mynd eða notaðu valkosti í sendingu til að tilgreina það fyrir allar myndirnar

en: Indicate what kind of image this is or use Upload Options tab to specify this for all images
is: Settu inn tegund viðfangsefnis fyrir hverja mynd eða notaðu valkosti í sendingu til að tilgreina það fyrir allar myndirnar

en: Add extra tags per image or use Upload Options tab to add tags for all images
is: Settu inn aukamerki á hverja mynd eða notaðu valkosti í sendingu til að bæta inn merkjum fyrir allar myndirnar

en: Enter extra tags, separated by commas.
is: Settu aukamerki inn hér, aðskilin með kommum.

en: Getting the maximum allowed file size.
is: Næ í leyfilega hámarks skráarstærð.

en: File Size exceeds maximum allowed file size.
is: Stærð skráar er meiri en leyfileg hámarks skráastærð.

en: No photo specified
is: Engin mynd tilgreind

en: General upload failure
is: Almenn villa við sendingu

en: Filesize was zero
is: Skráarstærð var engin

en: Filetype was not recognized
is: Skráartegund var ekki þekkt

en: User exceeded upload limit
is: Notandi fór fram yfir upphleðslutakmarkanir

en: Invalid signature
is: Ógild undirskrift

en: Missing signature
is: Vantar undirskrift

en: Login Failed / Invalid auth token
is: Innskráning mistókst / Ógilt auðkennisteikn

en: Invalid API Key
is: Ógildur API lykill

en: Service currently unavailable
is: Þjónustan er tímabundið ekki tiltæk

en: Invalid Frob
is: Ógilt Frob

en: Format "xxx" not found
is: Sniðið "xxx" finnst ekki

en: Method "xxx" not found
is: Aðferðin "xxx" finnst ekki

en: Invalid SOAP envelope
is: Ógilt SOAP umslag

en: Invalid XML-RPC Method Call
is: Ógilt XML-RPC Method Call

en: The POST method is now required for all setters
is: POST-aðferðarinnar er núna krafist fyrir alla

en: Unknown error
is: Óþekkt villa

en: Error
is: Villa

en: Error Occurred: %1
    Cannot proceed any further.
is: Villa kom upp: %1
    Get ekki haldið áfram.

en: PhotoSet creation failed:
is: Mistókst að búa til myndasett:

en: Failed to fetch list of photo sets.
is: Mistókst að ná í lista með myndasettum.

en: Failed to upload photo
is: Mistókst að senda ljósmynd

en: Failed to query photo information
is: Mistókst að ná í ljósmyndaupplýsingar

en: Remove Account
is: Fjarlægja notandaaðgang

[ctx: photo permissions]
en: Public
is: Opið (public)

en: This is the list of images to upload to your Flickr account.
is: Þetta er listi með þeim myndum sem verða sendar á Flickr aðganginn þinn.

en: Extra tags
is: Aukamerki

[ctx: photo permissions]
en: Family
is: Fjölskyldan

[ctx: photo permissions]
en: Friends
is: Vinir

en: Safety level
is: Öryggisstig

en: Content type
is: Tegund efnis

[ctx: photo safety level]
en: Safe
is: Öruggt

[ctx: photo safety level]
en: Moderate
is: Hóflegt

[ctx: photo safety level]
en: Restricted
is: Takmarkað

[ctx: photo content type]
en: Photo
is: Ljósmynd

[ctx: photo content type]
en: Screenshot
is: Skjámynd

[ctx: photo content type]
en: Other
is: Annað

en: Tag options
is: Valkostir merkja

en: Use Host Application Tags
is: Nota merkingar frá forriti

en: More tag options
is: Fleiri valkostir merkja

en: Added Tags:
is: Viðbætt merki:

en: Enter new tags here, separated by commas.
is: Settu ný merki inn hér, aðskilin með kommum.

en: Add tags per image
is: Bæta við merkjum frá hverri mynd

en: If checked, you can set extra tags for each image in the File List tab
is: Ef þetta er valið, geturðu sett aukamerki fyrir hverja mynd á skráalistaflipanum

en: Strip Spaces From Tags
is: Fjarlægja auð bil í merkingum

en: Publication Options
is: Möguleikar birtingu

[ctx: As in accessible for people]
en: Public (anyone can see them)
is: Opið (allir geta séð þær)

en: Visible to Family
is: Sjáanleg fjölskyldunni

en: Visible to Friends
is: Sjáanleg vinum

en: More publication options
is: Fleiri birtingarmöguleikar

en: Safety level:
is: Öryggisstig:

en: Safe
is: Öruggt

en: Moderate
is: Hóflegt

en: Restricted
is: Takmarkað

en: Content type:
is: Tegund efnis:

en: <b><h2><a href='http://www.23hq.com'><font color="#7CD164">23</font></a> Export</h2></b>
is: <b><h2><a href='http://www.23hq.com'><font color="#7CD164">23</font></a> Senda</h2></b>

en: <b><h2><a href='http://www.flickr.com'><font color="#0065DE">flick</font><font color="#FF0084">r</font></a> Export</h2></b>
is: <b><h2><a href='http://www.flickr.com'><font color="#0065DE">flick</font><font color="#FF0084">r</font></a> Senda</h2></b>

en: Fewer publication options
is: Færri birtingarmöguleikar

en: Fewer tag options
is: Færri valkostir merkja

en: Export to %1 Web Service
is: Útflutningur á %1 vefþjónustu

en: Start Uploading
is: Byrja sendingu

en: Flickr/23 Export
is: Útflutningur á Flickr/23

en: A tool to export an image collection to a Flickr / 23 web service.
is: Verkfæri til útflutnings myndasafna á Flickr / 23 vefþjónustur.

en: Author and maintainer
is: Höfundur og umsjónaraðili

en: Developer
is: Forritari

en: Photostream Only
is: Einungis Photostream

en: Flickr Export
is: Útflutningur á Flickr

en: Failed to Fetch Photoset information from %1. %2
is: Tókst ekki að ná í upplýsingar um myndasett frá %1. %2

en: Warning
is: Aðvörun

en: Failed to upload photo into %1. %2
    Do you want to continue?
is: Mistókst að senda mynd í %1. %2
    Viltu halda áfram?

en: Continue
is: Halda áfram

en: Cancel
is: Hætta við

note: i18n: ectx: Menu (Export)
en: &Export
is: &Flytja annað

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
is: Aðalverkfæraslá

en: Export to Flick&r...
is: Flytja út til Flick&r...

en: Flickr Account Selector
is: Val á Flickr-aðgangi

en: Add another account
is: Bæta við öðrum aðgangi

en: Choose the %1 account to use for exporting images:
is: Veldu %1 aðganginn til að flytja út myndir:
