kipi-plugins - en to is translation catalogue (26 entries)

en: Select Albums Location
is: Veldu staðsetningu albúms

en: Select jAlbum jar File Location
is: Veldu staðsetningu jar-skrár jAlbum

en: OK
is: Í lagi

en: Cancel
is: Hætta við

en: Select jar File Location
is: Veldu staðsetningu jar-skrár

en: Not a directory
is: Þetta er ekki mappa

en: Chosen path is not a directory
is: Valda slóðin er ekki mappa

en: Missing directory
is: Möppu vantar

en: Directory %1 does not exist, do you wish to create it?
is: Mappan %1 er ekki til, viltu búa hana til?

en: Failed to create directory
is: Mistókst að búa til möppu

en: jAlbum Album name to export to:
is: Heiti jAlbum-albúms sem á að flytja út í:

en: Settings
is: Stillingar

en: jAlbum Export
is: jAlbum útflutningur

en: A Kipi plugin to launch jAlbum using selected images.
is: KIPI-íforrit til að ræsa jAlbum með völdum myndum.

en: Error
is: Villa

en: Overwrite?
is: Skrifa yfir?

en: Album %1 already exists, do you wish to overwrite it?
is: Albúmið %1 er þegar til staðar, viltu skrifa yfir það?

en: Create dir Failed
is: Mistókst að búa til möppu

en: Failed to create album directory
is: Mistókst að búa til albúmsmöppu

en: Writing Failed
is: Mistókst að skrifa

en: Could not open 'albumfiles.txt' for writing
is: Gat ekki opnað 'albumfiles.txt' til að skrifa í hana

en: Could not open 'jalbum-settings.jap' for writing
is: Gat ekki opnað 'jalbum-settings.jap' til að skrifa í hana

en: Edit jAlbum Data
is: Breyta jAlbum-gögnum

note: i18n: ectx: Menu (Export)
en: &Export
is: &Flytja út

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
is: Aðalverkfærastika

en: Export to &jAlbum
is: Flytja út í &jAlbum
