kipiplugin_smug - en to is translation catalogue (84 entries)

note: i18n: ectx: Menu (Import)
en: &Import
is: &Flytja inn

note: i18n: ectx: Menu (Export)
en: &Export
is: &Flytja annað

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
is: Aðalverkfæraslá

en: Export to &SmugMug...
is: Flytja út á &SmugMug...

en: Import from &SmugMug...
is: Flytja inn frá &SmugMug...

en: SmugMug New Album
is: Nýtt SmugMug albúm

en: Album
is: Albúm

en: These are basic settings for the new SmugMug album.
is: Þetta eru grunnstillingar fyrir nýja SmugMug albúmið.

en: Title of the album that will be created (required).
is: Titill albúmsins sem verður búið til (krafist).

en: Category of the album that will be created (required).
is: Flokkur albúmsins sem verður búið til (krafist).

en: Subcategory of the album that will be created (optional).
is: Undirflokkur albúmsins sem verður búið til (val).

en: Description of the album that will be created (optional).
is: Lýsing albúmsins sem verður búið til (val).

en: Album template for the new album (optional).
is: Forsnið albúmsins sem verður búið til (val).

[ctx: new smug album dialog]
en: Title:
is: Titill:

[ctx: new smug album dialog]
en: Category:
is: Flokkur:

[ctx: new smug album dialog]
en: Subcategory:
is: Undirflokkur:

[ctx: new smug album dialog]
en: Description:
is: Lýsing:

[ctx: new smug album dialog]
en: Template:
is: Sniðmát:

en: Security && Privacy
is: Öryggi og einkamál

en: These are security and privacy settings for the new SmugMug album.
is: Þetta eru einka- og öryggisstillingar fyrir nýja SmugMug albúmið.

[ctx: smug album privacy]
en: Public
is: Opið (public)

en: Public album is listed on your public SmugMug page.
is: Opið albúm er talið upp á opnu SmugMug-síðunni þinni.

[ctx: smug album privacy]
en: Unlisted
is: Óskráð

en: Unlisted album is only accessible via URL.
is: Óskráð albúm eru eingöngu aðgengileg í gegnum slóð (URL).

en: Require password to access the album (optional).
is: Krefjast lykilorðs til að fá aðgang að albúmi (val).

en: Password hint to present to users in the password prompt (optional).
is: Ábending um lykilorð til notenda í innskráningu (val).

en: Privacy:
is: Gagnaleynd:

en: Password:
is: Lykilorð:

en: Password Hint:
is: Ábending um lykilorð:

en: Logging in to SmugMug service...
is: Skrái inn í SmugMug þjónustu...

en: Login failed
is: Innskráning mistókst

en: Invalid user/nick/password
is: Ógildur notandi/gælunafn/lykilorð

en: Invalid API key
is: Ógildur API lykill

en: Error
is: Villa

en: This is the list of images to upload to your SmugMug account.
is: Þetta er listi yfir myndirnar sem á að senda á SmugMug-aðganginn þinn.

en: This is a clickable link to open the SmugMug home page in a web browser.
is: Þetta er smellanlegur tengill til að opna SmugMug heimasíðuna í vafra.

en: Account
is: Aðgangur

en: This is the SmugMug account that will be used to authenticate.
is: Þetta er SmugMug aðgangurinn sem verður notaður við auðkenningu.

[ctx: smug account login]
en: Anonymous
is: Nafnlaus

en: Login as anonymous to SmugMug web service.
is: Innskráning sem nafnlaeysingi í SmugMug vefþjónustuna.

en: SmugMug Account
is: SmugMug aðgangur

en: Login to SmugMug web service using email and password.
is: Innskráning í SmugMug vefþjónustuna með netfangi og lykilorði.

[ctx: smug account settings]
en: Name:
is: Nafn:

[ctx: smug account settings]
en: Email:
is: Netfang:

en: Change Account
is: Skipta um aðgang

en: Change SmugMug Account used to authenticate
is: Skipta um þann SmugMug aðgang sem verður notaður við auðkenningu

en: This is the SmugMug album that will be used for transfer.
is: Þetta er SmugMug aðgangurinn sem verður notaður við millifærsluna.

en: Nickname:
is: Gælunafn:

en: Nickname of SmugMug user to list albums.
is: Gælunafn SmugMug notanda fyrir upptalningu albúma.

en: Site Password:
is: Lykilorð svæðisins:

en: Site-wide password for specified SmugMug nick/user.
is: Svæðistengt lykilorð fyrir tiltekinn SmugMug notanda/gælunafn.

en: Album Password:
is: Lykilorð albúmsins:

en: Password for SmugMug album.
is: Lykilorð fyrir SmugMug albúm.

en: New Album
is: Nýtt albúm

en: Create new SmugMug album
is: Búa til nýtt SmugMug albúm

[ctx: reload album list]
en: Reload
is: Endurlesa

en: Reload album list
is: Endurhlaða albúmalista

en: Destination
is: Áfangastaður

en: This is the location where SmugMug images will be downloaded.
is: Þetta er staðsetningin þar sem SmugMug myndirnar verða vistaðar.

en: Options
is: Valkostir

en: These are options that will be applied to images before upload.
is: Þetta eru valmöguleikarnir sem verður beitt á myndirnar áður en þær verða sendar.

en: Resize photos before uploading
is: Breyta stærð mynda fyrir sendingu

en: Maximum dimension:
is: Hámarksstærð:

en: JPEG quality:
is: JPEG gæði:

en: Import from SmugMug Web Service
is: Flytja inn frá SmugMug vefþjónustunni

en: Start Download
is: Hefja niðurhal

en: Start download from SmugMug web service
is: Hefja innflutning frá SmugMug vefþjónustu

en: Export to SmugMug Web Service
is: Flytja út á SmugMug vefþjónustuna

en: Start Upload
is: Hefja sendingu

en: Start upload to SmugMug web service
is: Hefja sendingu á SmugMug vefþjónustu

en: Smug Import/Export
is: SmugMug inn/útflutningur

en: A tool to import/export image collections from/to the SmugMug web service.
is: Verkfæri til að flytja myndasöfn inn/út úr SmugMug vefþjónustunni.

en: Author and maintainer
is: Höfundur og umsjónaraðili

en: <qt>Enter the <b>email address</b> and <b>password</b> for your <a href="http://www.smugmug.com">SmugMug</a> account</qt>
is: <qt>Settu inn <b>netfang</b> og <b>lykilorð</b> fyrir <a href="http://www.smugmug.com">SmugMug</a> aðganginn þinn</qt>

en: SmugMug Call Failed: %1
is: SmugMug skipun mistókst: %1

en: &lt;none&gt;
is: &lt;ekkert&gt;

en: Smug Import
is: Smug innflutningur

en: Smug Export
is: Smug útflutningur

en: Cannot open file
is: Gat ekki opnað skrá

en: Uploading Failed
is: Upphleðsla mistókst

en: Failed to upload photo to SmugMug.
    %1
    Do you want to continue?
is: Mistókst að senda mynd á SmugMug.
    %1
    Viltu halda áfram?

en: Processing Failed
is: Vinnsla mistókst

en: Failed to save photo: %1
    Do you want to continue?
is: Mistókst að vista mynd: %1
    Viltu halda áfram?

en: Failed to download photo: %1
    Do you want to continue?
is: Mistókst að ná í mynd. %1
    Viltu halda áfram?
