kipiplugins - en to is translation catalogue (88 entries)

en: <p>This is the current processing status.</p>
is: <p>Þetta er staða núverandi aðgerða.</p>

en: <p>This is the batch job progress as a percentage.</p>
is: <p>Þetta staða núverandi aðgerða í prósentum.</p>

en: Copy to Clipboard
is: Afrita á klippispjald

en: Close
is: Loka

en: <i>unavailable</i>
is: <i>ekki í boði</i>

en: <i>Make:</i>
is: <i>Gerð:</i>

en: <i>Model:</i>
is: <i>Tegund:</i>

en: <i>Created:</i>
is: <i>Búið til:</i>

en: <i>Aperture:</i>
is: <i>Ljósop:</i>

en: <i>Focal:</i>
is: <i>Brennivídd:</i>

en: <i>Exposure:</i>
is: <i>Lýsing:</i>

en: <i>Sensitivity:</i>
is: <i>Næmni:</i>

en: 
    %1|Camera RAW files
is: 
    %1| RAW skrár myndavélar

en: Select an Image
is: Veldu mynd

en: Select Images
is: Veldu myndir

en: Login:
is: Innskráning:

en: Password:
is: Lykilorð:

en: &Login
is: &Innskráning

en: &Skip
is: &Sleppa

[ctx: @title:window]
en: Error
is: Villa

en: Password cannot be empty.
is: Lykilorðið getur ekki verið autt.

en: Album
is: Albúm

en: Title:
is: Titill:

en: Time Stamp:
is: &Tímamerki:

en: Description:
is: Lýsing:

en: Location:
is: Staðsetning:

en: These are basic settings for the new %1 album.
is: Þetta eru grunnstillingar fyrir nýja %1 albúmið.

en: Title of the album that will be created (required).
is: Titill albúmsins sem verður búið til (krafist).

en: Date and Time of the album that will be created (optional).
is: Dagsetning og tími albúmsins sem verður búið til (val).

en: Description of the album that will be created (optional).
is: Lýsing albúmsins sem verður búið til (val).

en: Location of the album that will be created (optional).
is: Staðsetning albúmsins sem verður búið til (val).

[ctx: @action:button]
en: &Start
is: &Byrja

en: Close window
is: Loka glugga

en: Cancel
is: Hætta við

en: Cancel current operation
is: Hætta við þessa aðgerð

en: Handbook
is: Handbók

en: About...
is: Um hugbúnaðinn...

en: Version: %1
is: Útgáfa: %1

en: About %1
is: Um %1

en: Copyright 2003-2016, KDE developers team
is: Höfundarréttur 2003-2016, KDE þróunarteymið

en: Browse...
is: Velja...

en: Thumbnail
is: Smámynd

en: File Name
is: Skráarheiti

en: User1
is: Notandi1

en: User2
is: Notandi2

en: User3
is: Notandi3

en: User4
is: Notandi4

en: User5
is: Notandi5

en: User6
is: Notandi6

en: Add new images to the list
is: Bæta nýjum myndum við á listann

en: Remove selected images from the list
is: Fjarlægja valda mynd af listanum

en: Move current selected image up in the list
is: Færa valda mynd upp á listanum

en: Move current selected image down in the list
is: Færa valda mynd niður á listanum

en: Clear the list.
is: Hreinsa listann.

en: Load a saved list.
is: Hlaða inn vistuðum lista.

en: Save the list.
is: Vista listann.

en: Select the image file list to load
is: Veldu myndskráalista til að hlaða inn

en: All Files (*)
is: Allar skrár (*)

en: Select the image file list to save
is: Veldu myndskráalista til að vista

en: Output file format:
is: Skráarsnið úttaksskrár:

en: <p>Set the output file format to use here:</p><p><b>JPEG</b>: output the processed image in JPEG format. This format will give smaller-sized files.</p><p><b>Warning: Due to the destructive compression algorithm, JPEG is a lossy quality format.</b></p><p><b>TIFF</b>: output the processed image in TIFF format. This generates large files, without losing quality. Image is compressed.</p><p><b>PNG</b>: output the processed image in PNG format. This generates large files, without losing quality. Image is compressed.</p><p><b>PPM</b>: output the processed image in PPM format. This generates the largest files, without losing quality. Image is not compressed.</p>
is: <p>Settu hér á hvaða skráasniði úttakið á að vera:</p> <p><b>JPEG</b>: setja unnu myndina út á JPEG sniði. Þetta snið gefur minni skráastærðir.</p> <p><b>Aðvörun: Þar sem þjöppunaralgrímið hefur í för með sér gagnatap, er JPEG sniðið með gæðatapi.</b></p> <p><b>TIFF</b>: setja unnu myndina út á TIFF sniði. Þetta gefur stórar skrár, án gæðataps. Myndin er samt þjöppuð.</p> <p><b>PNG</b>: setja unnu myndina út á PNG sniði. Þetta gefur stórar skrár, án gæðataps. Myndin er þjöppuð.</p> <p><b>PPM</b>: setja unnu myndina út á PPM sniði. Þetta gefur stærstu skrárnar, án gæðataps. Myndin er ekki þjöppuð.</p>

en: If Target File Exists:
is: Ef úttaksskrá er þegar til:

en: Overwrite automatically
is: Skrifa yfir sjálfkrafa

en: Open rename-file dialog
is: Opna endurnefningarglugga

en: Account
is: Aðgangur

en: Max Dimension
is: Hámarksstærð

en: Destination
is: Áfangastaður

en: Options
is: Valkostir

en: This is the list of images to upload to your %1 account.
is: Þetta er listi yfir myndirnar sem á að senda á %1-aðganginn þinn.

en: This is a clickable link to open %1 in a browser.
is: Þetta er smellanlegur tengill til að opna %1 í vafra.

en: This is the %1 account that is currently logged in.
is: Þetta er %1-aðgangurinn sem er núna í notkun.

[ctx: account settings]
en: Name:
is: Nafn:

en: Change Account
is: Skipta um aðgang

en: Change %1 account for transfer
is: Skipta um %1-aðganginn sem notaður er við millifærslu

en: This is the %1 folder to/from which selected photos will be uploaded/downloaded.
is: Þetta er %1-mappan þangað sem valdar myndir verða sendar.

en: Album:
is: Albúm:

en: New Album
is: Nýtt albúm

en: Create new %1 folder
is: Búa til nýja %1 möppu

[ctx: album list]
en: Reload
is: Endurlesa

en: Reload album list
is: Endurhlaða albúmalista

en: This is the maximum dimension of the images. Images larger than this will be scaled down.
is: Þetta er hámarksstærð mynda. Myndir sem eru breiðari en þetta verða kvarðaðar niður.

en: Original Size
is: Upprunaleg stærð

en: This is the location where %1 images will be downloaded.
is: Þetta er staðsetningin þar sem %1 myndirnar verða vistaðar.

en: These are the options that would be applied to photos before upload.
is: Þetta eru valmöguleikarnir sem verður beitt á myndirnar áður en þær verða sendar.

en: Upload original image file
is: Senda inn upprunalega mynd

en: Resize photos before uploading
is: Breyta stærð mynda fyrir útflutning

en: Maximum Dimension:
is: Hámarksstærð:

en: JPEG Quality:
is: JPEG gæði:
