kipiplugins - en to pa translation catalogue (13 entries)

en: <p>This is the current processing status.</p>
pa: <p>ਇਹ ਮੌਜੂਦਾ ਪਰੋਸੈਸ ਹਾਲਤ ਹੈ।</p>

en: <i>unavailable</i>
pa: <i>ਉਪਲਬੱਧ ਨਹੀਂ</i>

en: 
    %1|Camera RAW files
pa: 
    %1|ਕੈਮਰਾ RAW ਫਾਇਲਾਂ

en: Select an Image
pa: ਇੱਕ ਚਿੱਤਰ ਚੁਣੋ

en: Select Images
pa: ਚਿੱਤਰ ਚੁਣੋ

en: Thumbnail
pa: ਥੰਮਨੇਲ

en: File Name
pa: ਫਾਇਲ ਨਾਂ

en: User1
pa: ਯੂਜ਼ਰ1

en: User2
pa: ਯੂਜ਼ਰ2

en: User3
pa: ਯੂਜ਼ਰ3

en: User4
pa: ਯੂਜ਼ਰ4

en: User5
pa: ਯੂਜ਼ਰ5

en: User6
pa: ਯੂਜ਼ਰ6
