kipiplugin_flickrexport - en to th translation catalogue (69 entries)

en: Check if photo should be publicly visible or use Upload Options tab to specify this for all images
th: กาเลือกหากต้องการให้สาธรณะเห็นภาพถ่ายได้ หรือใช้แท็บตัวเลือกต่าง ๆ ของการอัปโหลด เพื่อระบุค่านี้ให้กับรูปภาพต่าง ๆ ทั้งหมดก็ได้

en: Check if photo should be visible to family or use Upload Options tab to specify this for all images
th: กาเลือกหากต้องการให้ครอบครัวเห็นภาพถ่ายได้ หรือใช้แท็บตัวเลือกต่าง ๆ ของการอัปโหลด เพื่อระบุค่านี้ให้กับรูปภาพต่าง ๆ ทั้งหมดก็ได้

en: Check if photo should be visible to friends or use Upload Options tab to specify this for all images
th: กาเลือกหากต้องการให้เพื่อน ๆ เห็นภาพถ่ายได้ หรือใช้แท็บตัวเลือกต่าง ๆ ของการอัปโหลด เพื่อระบุค่านี้ให้กับรูปภาพต่าง ๆ ทั้งหมดก็ได้

en: Indicate the safety level for the photo or use Upload Options tab to specify this for all images
th: บ่งบอกถึงระดับความปลอดภัยของภาพถ่าย หรือใช้แท็บตัวเลือกต่าง ๆ ของการอัปโหลด เพื่อระบุค่านี้ให้กับรูปภาพต่าง ๆ ทั้งหมดก็ได้

en: Indicate what kind of image this is or use Upload Options tab to specify this for all images
th: บ่งบอกถึงขนิดของรูปภาพ หรือใช้แท็บตัวเลือกต่าง ๆ ของการอัปโหลด เพื่อระบุค่านี้ให้กับรูปภาพต่าง ๆ ทั้งหมดก็ได้

en: Add extra tags per image or use Upload Options tab to add tags for all images
th: เพิ่มป้ายกำกับพิเศษต่าง ๆ ให้กับแต่ละภาพ หรือใช้แท็บตัวเลือกต่าง ๆ ของการอัปโหลด เพื่อเพิ่มป้ายกำกับต่าง ๆ ให้กับรูปภาพต่าง ๆ ทั้งหมดก็ได้

en: Enter extra tags, separated by commas.
th: ป้อนป้ายกำกับตัวใหม่ ๆ โดยแยกแต่ละตัวด้วยเครื่องหมายจุลภาค

en: No photo specified
th: ยังไม่มีการระบุภาพใด ๆ

en: General upload failure
th: การอัปโหลดทั่วไปทำงานล้มเหลว

en: Filesize was zero
th: ขนาดแฟ้มมีค่าเป็นศูนย์

en: Filetype was not recognized
th: ไม่สามารถจัดการประเภทแฟ้มนี้ได้

en: User exceeded upload limit
th: การอัปโหลดของผู้ใช้เกินค่าที่จำกัดแล้ว

en: Invalid signature
th: ลายเซ็นใช้ไม่ได้หรือไม่ถูกต้อง

en: Missing signature
th: ลายเซ็นขาดหายไป

en: Login Failed / Invalid auth token
th: การล็อกอินล้มเหลว / ตั๋วตรวจสอบสิทธิ์ใช้ไม่ได้

en: Invalid API Key
th: กุญแจ API ใช้ไม่ได้หรือไม่ถูกต้อง

en: Service currently unavailable
th: ยังไม่สามารถใช้บริการได้ในตอนนี้

en: Invalid Frob
th: Frob ใช้ไม่ได้หรือไม่ถูกต้อง

en: Format "xxx" not found
th: ไม่พบรูปแบบ "xxx"

en: Method "xxx" not found
th: ไม่พบวิธีการ "xxx"

en: Invalid SOAP envelope
th: SOAP envelope ใช้ไม่ได้หรือไม่ถูกต้อง

en: Invalid XML-RPC Method Call
th: การเรียกใช้วิธีการ XML-RPC ใช้ไม่ได้หรือไม่ถูกต้อง

en: The POST method is now required for all setters
th: ในตอนนี้จำเป็นต้องใช้วิธีการแบบ POST กับตัวตั้งค่า (setters) ทั้งหมด

en: Unknown error
th: ไม่ทราบข้อผิดพลาด

en: Error Occurred: %1
    Cannot proceed any further.
th: เกิดข้อผิดพลาดขึ้น: %1
     ไม่สามารถดำเนินการต่อไปได้

en: PhotoSet creation failed:
th: ล้มเหลวในการสร้างชุดภาพ:

en: Failed to fetch list of photo sets.
th: ล้มเหลวในการดึงรายการข้อมูลชุดรูปภาพ

en: Failed to upload photo
th: ล้มเหลวในการอัปโหลดรูปภาพ

en: Failed to query photo information
th: ล้มเหลวในการสืบค้นข้อมูลของรูปภาพ

[ctx: photo permissions]
en: Public
th: สาธารณะ

en: This is the list of images to upload to your Flickr account.
th: นี่เป็นรายการของรูปภาพต่าง ๆ ที่จะถูกอัปโหลดไปยังบัญชีผู้ใช้บริการ Flickr ของคุณ

en: Extra tags
th: ป้ายกำกับพิเศษ

[ctx: photo permissions]
en: Family
th: ครอบครัว

[ctx: photo permissions]
en: Friends
th: เพื่อน ๆ

en: Safety level
th: ระดับความปลอดภัย

en: Content type
th: ชนิดของเนื้อหา

[ctx: photo safety level]
en: Safe
th: ปลอดภัย

[ctx: photo safety level]
en: Moderate
th: ปานกลาง

[ctx: photo safety level]
en: Restricted
th: หวงห้าม

[ctx: photo content type]
en: Photo
th: ภาพถ่าย

[ctx: photo content type]
en: Screenshot
th: ภาพหน้าจอที่จับได้

[ctx: photo content type]
en: Other
th: ภาพอื่น ๆ

en: Tag options
th: ตัวเลือกต่าง ๆ ของป้ายกำกับ

en: Use Host Application Tags
th: ใช้ป้ายกำกับต่าง ๆ ของโปรแกรม

en: More tag options
th: ตัวเลือกเพิ่มเติมของป้ายกำกับ

en: Added Tags:
th: ป้ายกำกับต่าง ๆ ที่จะเพิ่ม:

en: Enter new tags here, separated by commas.
th: ป้อนป้ายกำกับตัวใหม่ ๆ ได้ที่นี่ โดยแยกแต่ละตัวด้วยเครื่องหมายจุลภาค

en: Add tags per image
th: เพิ่มป้ายกำกับต่าง ๆ แยกให้แต่ละภาพ

en: If checked, you can set extra tags for each image in the File List tab
th: หากกาเลือก คุณจะสามารถตั้งค่าป้ายกำกับพิเศษต่าง ๆ ให้กับภาพแต่ะละภาพได้ในแท็บรายการแฟ้ม

en: Strip Spaces From Tags
th: เอาช่องว่างออกจากป้ายกำกับต่าง ๆ

en: Publication Options
th: ตัวเลือกต่าง ๆ ของการอัปโหลด

[ctx: As in accessible for people]
en: Public (anyone can see them)
th: สาธารณะ (ทุกคนจะเห็นได้)

en: Visible to Family
th: ให้ครอบครัวเห็นได้

en: Visible to Friends
th: ให้เพื่อน ๆ เห็นได้

en: More publication options
th: ตัวเลือกเพิ่มเติมของการอัปโหลด

en: Safety level:
th: ระดับความปลอดภัย:

en: Safe
th: ปลอดภัย

en: Moderate
th: ปานกลาง

en: Restricted
th: หวงห้าม

en: Content type:
th: ชนิดของเนื้อหา:

en: <b><h2><a href='http://www.23hq.com'><font color="#7CD164">23</font></a> Export</h2></b>
th: <b><h2><a href='http://www.23hq.com'>ส่งออกไปยัง <font color="#7CD164">23</font></a></h2></b>

en: <b><h2><a href='http://www.flickr.com'><font color="#0065DE">flick</font><font color="#FF0084">r</font></a> Export</h2></b>
th: <b><h2><a href='http://www.flickr.com'>ส่งออกไปยัง <font color="#0065DE">flick</font><font color="#FF0084">r</font></a></h2></b>

en: Export to %1 Web Service
th: ส่งออกไปยังบริการ %1 บนเว็บ

en: Start Uploading
th: เริ่มการอัปโหลด

en: Author and maintainer
th: ผู้เขียนและผู้ดูแล

en: Developer
th: ผู้พัฒนา

en: Failed to Fetch Photoset information from %1. %2
th: ล้มเหลวในการดึงข้อมูลชุดภาพต่าง ๆ จากบริการ %1 %2

en: Failed to upload photo into %1. %2
    Do you want to continue?
th: ล้มเหลวในการอัปโหลดไปไว้ใน %1 %2
    คุณต้องการจะทำต่อไปหรือไม่ ?

en: Export to Flick&r...
th: ส่งออกไปยัง &Flickr...
