kiten - en to is translation catalogue (21 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, fileList)
en: Name
is: Nafn

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ConfigLearn)
en: Learn
is: Læra

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ConfigSearching)
en: Searching
is: Leita

en: Dictionaries
is: Orðabækur

en: &Automatically Search Clipboard Selections
is: Leit&a sjálfvirkt í vali á klippispjaldi

en: Search &in Results
is: Le&ita í niðurstöðum

en: Welcome to Kiten
is: Velkomin í Kiten

en: Searching...
is: Leita...

note: i18n: ectx: label, entry, group (Searching Options)
en: Case sensitive searches
is: Há- og lágstafa-háðar leitir

en: Japanese Reference Tool
is: Japanskt heimildatól

en: Original author
is: Upprunalegur höfundur

en: Wrote xjdic, of which Kiten borrows code, and the xjdic index file generator.
    Also is main author of edict and kanjidic, which Kiten essentially require.
is: Skrifaði xjdic, sem Kiten fær lánaðan kóða hjá og xjdic yfirlitsskráskapara.
    Einnig aðalhöfundur edict og kanjidic, sem Kiten þarf nauðsynlega á að halda.

en: Code simplification, UI suggestions.
is: Einföldun kóða. Tillögur að UI.

en: svg icon
is: svg táknmynd

en: In names:
is: Í nöfnum:

en: As radical:
is: Sem stofn:

en: Verb deinflection information not found, so verb deinflection cannot be used.
is: Upplýsingar um afbeygingu sagna fundust ekki, þannig að ekki er hægt að nota sagnabeygingar.

en: Verb deinflection information could not be loaded, so verb deinflection cannot be used.
is: Ekki tókst að hlaða inn upplýsingar um afbeygingu sagna, þannig að ekki er hægt að nota sagnabeygingar.

en: Common
is: Algengt

en: Romaji information file not installed, so Romaji conversion cannot be used.
is: Romaji upplýsingaskrá ekki innsett þannig að ekki verður hægt að nota Romaji umbreytingar.

en: Romaji information could not be loaded, so Romaji conversion cannot be used.
is: Ekki tókst að hlaða inn Romaji upplýsingar þannig að ekki verður hægt að nota Romaji umbreytingar.
