kiten - en to ta translation catalogue (23 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, fileList)
en: Name
ta: பெயர்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ConfigLearn)
en: Learn
ta: கற்றல்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, ConfigSearching)
en: Searching
ta: தேடல்

en: Dictionaries
ta: அகராதிகள்

note: i18n: ectx: Menu (search)
en: S&earch
ta: தேடு

en: &Automatically Search Clipboard Selections
ta: &தானாகவே இடைநிலைப் பலகை தேர்வை தேடு

en: Search &in Results
ta: &முடிவுகளில் தேடு

en: Welcome to Kiten
ta: Kiten க்கு நல்வரவு

en: Searching...
ta: தேடுகிறது...

note: i18n: ectx: label, entry, group (Searching Options)
en: Case sensitive searches
ta: எழுத்து வகையுணர்வு தேடல்கள்

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolbar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

en: Japanese Reference Tool
ta: ஜப்பானிய குறிப்புக் கருவி

en: Original author
ta: மூல ஆசிரியர்

en: Wrote xjdic, of which Kiten borrows code, and the xjdic index file generator.
    Also is main author of edict and kanjidic, which Kiten essentially require.
ta: கிட்டன் குறிமுறையை கடன்வாங்கி மற்றும் xjdic சூட்டுவரிசை கோப்பு உருவாக்குகிறது,xjdic எழுதியது.
    சாசனம் மற்றும் கன்ஜிடிக்கட் போன்ற முக்கிய எழுத்தாளருக்கு,கிட்டன் கண்டிப்பாக தேவை.

en: Code simplification, UI suggestions.
ta: குறிமுறை எளிமைப்படுத்தல், UI யோசனைகள்.

en: svg icon
ta: svg யின் சின்னம்.

en: In names:
ta: பெயர்களில்:

en: As radical:
ta: தேவையான:

en: Verb deinflection information not found, so verb deinflection cannot be used.
ta: வினை மாற்ற நீக்கம் கிடைக்கவில்லை, அதனால் வினைச்சொல் நீக்கத்தை பயன்படுத்தப்பட முடியாது

en: Verb deinflection information could not be loaded, so verb deinflection cannot be used.
ta: வினைச்சொல் நீக்காத தகவல் ஏற்ற முடியவில்லை, அதனால் வினைச்சொல் நீக்கத்தை பயன்படுத்தப்பட முடியாது.

en: Common
ta: பொது

en: Romaji information file not installed, so Romaji conversion cannot be used.
ta: ரோமாஜி தகவல் கோப்பினை நிறுவ முடியவில்லை, அதனால் ரோமாஜி மாற்றத்தை பயன்படுத்த முடியாது.

en: Romaji information could not be loaded, so Romaji conversion cannot be used.
ta: ரோமாஜி தகவல் ஏற்ற முடியவில்லை, அதனால் ரோமாஜி மாற்றத்தை பயன்படுத்த முடியாது.
