kjots - en to is translation catalogue (13 entries)

en: KDE note taking utility
is: KDE minnisblöð

en: Original author
is: Upprunalegur höfundur

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, textLabel1) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, kcfg_AutoSaveInterval)
en: This is the number of minutes KJots will wait before automatically saving changes.
is: Þetta er fjöldi mínúta sem KJots mun bíða áður en það vistar breytingar.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: S&ave every:
is: Vista &hverjar:

note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, kcfg_AutoSaveInterval)
en: 1 minute
is: 1 mínúta

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_AutoSaveInterval)
en:  minutes
is:  mínútur

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AutoSave)
en: &Save changes periodically
is: &Vista breytingum við og við

note: i18n: ectx: label, entry (AutoSave), group (kjots)
en: Whether books should be saved automatically.
is: Hvort bækur ætti að vista sjálfkrafa eður ei.

note: i18n: ectx: label, entry (AutoSaveInterval), group (kjots)
en: The interval in minutes at which books should be saved automatically.
is: Biðin í mínútum á milli þess sem bækur eru sjálfkrafa vistaðar.

en: To Text File...
is: Í textaskrá...

en: To HTML File...
is: Í HTML skrá...

en: Next Book
is: Næsta bók

en: Previous Book
is: Fyrri bók
