kjots - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: KDE note taking utility
ta: கேடியி குறிப்பு எடுக்கும் பயன்பாடு

en: Original author
ta: மூல ஆசிரியர்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, textLabel1) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, kcfg_AutoSaveInterval)
en: This is the number of minutes KJots will wait before automatically saving changes.
ta: மாற்றங்களை தானக சேமிக்கும் முன்னால்  இந்த நிமிடங்கலின் எண்ணிக்கைக்கு KJots காத்திருக்கும்

note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, kcfg_AutoSaveInterval)
en: 1 minute
ta: ஒரு நிமிடம்

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_AutoSaveInterval)
en:  minutes
ta: நிமிடங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AutoSave)
en: &Save changes periodically
ta: &அடிக்கடி  மற்றங்களை  சேமிக்க வேண்டும்.

note: i18n: ectx: label, entry (AutoSave), group (kjots)
en: Whether books should be saved automatically.
ta: இந்த புத்தகம் தானாக சேமிக்கப்பட வேண்டுமா

note: i18n: ectx: label, entry (AutoSaveInterval), group (kjots)
en: The interval in minutes at which books should be saved automatically.
ta: குறிப்பிட்ட நேர இடைவேளையில் ஏந்த புத்தகம் தானாக சேமிக்கப்பட வேண்டும்.

en: To Text File...
ta: உரைக்கோப்பு

en: To HTML File...
ta: HTML கோப்பு

en: Next Book
ta: அடுத்த புத்தகம்

en: Previous Book
ta: முந்தைய புத்தகம்
