kdelibs4 - en to gu translation catalogue (41 entries)

en: Error encountered while processing include '%1' line %2: %3
gu: સમાવેશ '%1' કરતી વખતે લીટી %2: %3 પર ક્ષતિ જોવામાં આવી

en: include only takes 1 argument, not %1.
gu: include ફક્ત ૧ જ વિકલ્પ લે છે, નહી કે %1.

en: File %1 not found.
gu: ફાઇલ %1 મળી નહી.

en: library only takes 1 argument, not %1.
gu: લાઇબ્રેરી ફક્ત ૧ વિકલ્પ લે છે, નહી કે %1.

en: Alert
gu: ચેતવણી

en: Confirm
gu: ખાતરી

en: Bad event handler: Object %1 Identifier %2 Method %3 Type: %4.
gu: ખરાબ વસ્તુ સંભાળનાર: વસ્તુ %1 ઓળખનાર %2 પધ્ધતિ %3 પ્રકાર: %4.

en: Exception calling '%1' function from %2:%3:%4
gu: અપવાદ %2:%3:%4 માંથી '%1' વિધેયને બોલાવે છે

en: Could not open file '%1'
gu: ફાઇલ '%1' ખોલી શકાતી નથી

en: Could not create temporary file.
gu: ટેમ્પરરી ફાઇલ બનાવી શકાતી નથી.

en: %1 is not a function and cannot be called.
gu: %1 એ વિધેય નથી અને બોલાવી શકાતું નથી.

en: %1 is not an Object type
gu: %1 વસ્તુ પ્રકાર નથી

en: Action takes 2 args.
gu: ક્રિયા ૨ વિકલ્પો લે છે.

en: ActionGroup takes 2 args.
gu: ActionGroup ૨ વિકલ્પો લે છે.

en: Must supply a valid parent.
gu: યોગ્ય ઉપરી આપવો જ પડશે.

en: There was an error reading the file '%1'
gu: ફાઈલ '%1' ને વાંચતી વખતે ક્ષતિ આવી

en: Could not read file '%1'
gu: ફાઈલ '%1' વાંચી શકાતી નથી

en: Must supply a filename.
gu: ફાઇલનામ આપવું જ પડશે.

en: '%1' is not a valid QLayout.
gu: '%1' યોગ્ય QLayout નથી.

en: Must supply a layout name.
gu: દેખાવ નામ આપવું જ પડશે.

en: Wrong object type.
gu: ખોટો વસ્તુ પ્રકાર.

en: First argument must be a QObject.
gu: પ્રથમ વિકલ્પ QObject જ હોવો જોઇએ.

en: Incorrect number of arguments.
gu: ખોટી સંખ્યાનાં વિકલ્પો.

en: Failure to cast to %1 value from Type %2 (%3)
gu: પ્રકાર %2 (%3) માંથી %1 કિંમત ફેરવવામાં નિષ્ફળતા

en: No such method '%1'.
gu: આવી કોઇ રીત '%1' નથી.

en: Call to method '%1' failed, unable to get argument %2: %3
gu: રીત '%1' બોલાવવામાં નિષ્ફળ, વિકલ્પ %2: %3 મેળવવામાં અસક્ષમ

en: Call to '%1' failed.
gu: '%1' ને બોલાવવામાં નિષ્ફળ.

en: Could not construct value
gu: કિંમત બનાવી શકાઇ નહી

en: Not enough arguments.
gu: પૂરતાં વિકલ્પો નથી.

en: Failed to create Action.
gu: ક્રિયા બનાવવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to create ActionGroup.
gu: ક્રિયાસમૂહ બનાવવામાં નિષ્ફળ.

en: No classname specified
gu: કોઇ વર્ગનામ સ્પષ્ટ કરેલ નથી

en: Failed to create Layout.
gu: દેખાવ બનાવવામાં નિષ્ફળ.

en: No classname specified.
gu: કોઇ વર્ગનામ સ્પષ્ટ કરેલ નથી.

en: Failed to create Widget.
gu: વિજેટ બનાવવામાં નિષ્ફળ.

en: Could not open file '%1': %2
gu: ફાઇલ '%1' ખોલી શકાતી નથી: %2

en: Failed to load file '%1'
gu: ફાઈલ '%1' લાવવામાં નિષ્ફળતા

en: '%1' is not a valid QWidget.
gu: '%1' એ યોગ્ય QWidget નથી.

en: Must supply a widget name.
gu: વિજેટ નામ આપવું જ પડશે.

en: Bad slot handler: Object %1 Identifier %2 Method %3 Signature: %4.
gu: ખરાબ જગ્યા સંભાળનાર: વસ્તુ %1 ઓળખનાર %2 પધ્ધતિ %3 સહી: %4.

en: Exception calling '%1' slot from %2:%3:%4
gu: અપવાદ %2:%3:%4 માંથી '%1' જગ્યાને બોલાવે છે
