kdelibs4 - en to ta translation catalogue (44 entries)

en: Error encountered while processing include '%1' line %2: %3
ta: include '%1' வரி %2: %3 ஆக்குகையில் பிழை நேரிட்டது

en: include only takes 1 argument, not %1.
ta: include 1 துப்பு மாத்திரமே ஏற்கும், %1 அல்ல.

en: File %1 not found.
ta: கோப்பு %1 கிடைக்கப் பெறவில்லை.

en: library only takes 1 argument, not %1.
ta: நிரலகம் 1 துப்பு மாத்திரமே ஏற்கும், %1 அல்ல.

en: Alert
ta: எச்சரி

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Bad event handler: Object %1 Identifier %2 Method %3 Type: %4.
ta: நிகழ்வு கையாள்வது சரியில்லை: பொருள் %1 இனங்காட்டி %2 முறை %3 வகை: %4.

en: Exception calling '%1' function from %2:%3:%4
ta: %2:%3:%4 தனிலிருந்து '%1' செயற்பாட்டினை அழைக்கையில் விலக்கு

en: Could not open file '%1'
ta: '%1' கோப்பினைத் திறக்க இயலவில்லை

en: Could not create temporary file.
ta: தற்காலிகக் கோப்பினை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: %1 is not a function and cannot be called.
ta: %1 ஒரு செயற்பாடு அல்ல அங்ஙனம் ஆகவும் ஆகாது.

en: %1 is not an Object type
ta: %1 ஒரு பொருள் வகையல்ல

en: Action takes 2 args.
ta: செயல் 2 துப்புகளை ஏற்கிறது.

en: ActionGroup takes 2 args.
ta: செயற்குழு 2 துப்புகளை ஏற்கிறது.

en: Must supply a valid parent.
ta: செல்லத்தக்க பேரன்டைத் தர வேண்டும்.

en: There was an error reading the file '%1'
ta: '%1' கோப்பினை வாசிப்பதில் பிழை ஏற்பட்டது

en: Could not read file '%1'
ta: '%1' கோப்பினை வாசிக்க இயலவில்லை

en: Must supply a filename.
ta: கோப்பிற்கு பெயரொன்று இடவேண்டும்

en: '%1' is not a valid QLayout.
ta: '%1' செல்லத்தக்க க்யூ வரையறையல்ல.

en: Must supply a layout name.
ta: வரையறையொன்றின் பெயரைத் தரவேண்டும்.

en: Wrong object type.
ta: தவறான பொருள் வகை.

en: First argument must be a QObject.
ta: முதலாவது துப்பு QObject ஆக இருக்க வேண்டும்.

en: Incorrect number of arguments.
ta: துப்புகளின் எண்ணிக்கையில் தவறு.

en: The slot asked for %1 argument | The slot asked for %1 arguments
ta[0]: இடமானது %1 துப்பினைக் கோரியது.
ta[1]: %1 துப்புகளை இடம் கேட்டது

en: but there is only %1 available | but there are only %1 available
ta[0]: ஆயினும் %1 மட்டுமே கிடைக்கிறது
ta[1]: ஆயினும் %1 மட்டுமே கிடைக்கின்றன

[ctx: %1 is 'the slot asked for foo arguments', %2 is 'but there are only bar available']
en: %1, %2.
ta: %1 %2

en: Failure to cast to %1 value from Type %2 (%3)
ta: வகை %2 (%3) லிருந்து %1 மதிப்புக்கு மாற்ற இயலவில்லை

en: No such method '%1'.
ta: '%1' எனும் முறையெதுவுமில்லை.

en: Call to method '%1' failed, unable to get argument %2: %3
ta: முறை '%1' க்கான அழைப்பு பலனளிக்கவில்லை, %2: %3 துப்புகளைப் பெற இயலவில்லை

en: Call to '%1' failed.
ta: '%1' க்கான அழைப்பு பலனளிக்கவில்லை.

en: Could not construct value
ta: மதிப்பினை ஆக்க இயலவில்லை

en: Not enough arguments.
ta: தேவையானத் துப்புகள் இல்லை.

en: Failed to create Action.
ta: செயலை உருவாக்க இயலவில்லை.

en: Failed to create ActionGroup.
ta: செயற்குழுவை உருவாக்க இயலவில்லை.

en: No classname specified
ta: வகுப்புபெயரெதுவும் கொடுக்கப்படவில்லை

en: Failed to create Layout.
ta: வரையறையை உருவாக்க இயலவில்லை.

en: No classname specified.
ta: வகுப்புபெயரெதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: Failed to create Widget.
ta: சாளரக் கருவியினை உருவாக்க இயலவில்லை.

en: Could not open file '%1': %2
ta: '%1': %2 கோப்பினை திறக்க இயலவில்லை

en: Failed to load file '%1'
ta: '%1' கோப்பினை ஏற்ற இயலவில்லை

en: '%1' is not a valid QWidget.
ta: '%1' உகந்தொரு க்யூசாளரக்கருவியல்ல.

en: Must supply a widget name.
ta: சாளரக்கருவின் பெயரொன்றை இடவேண்டும்.

en: Bad slot handler: Object %1 Identifier %2 Method %3 Signature: %4.
ta: தவறான இடக் கையாள்கை: பொருள் %1 இனங்காட்டி %2 முறை %3 ஒப்பம்: %4.

en: Exception calling '%1' slot from %2:%3:%4
ta: %2:%3:%4 தனிலிருந்து '%1' இடத்தினை அழைக்கையில் விலக்கு
