kdelibs4 - en to te translation catalogue (42 entries)

en: Error encountered while processing include '%1' line %2: %3
te: లోపం ఏర్పడింది, అయితే సంవిధానం కలిసి, '%1' లైను %2:%3

en: include only takes 1 argument, not %1.
te: 1 వాదనను మాత్రమే కలిసి తీసుకుంటుంది, కాదు%1.

en: File %1 not found.
te: %1 దస్త్రం కనపడలేదు

en: library only takes 1 argument, not %1.
te: గ్రంధాలయం మాత్రమే 1 వాదనను తీసుకుంటుంది, కాదు%1.

en: Alert
te: హెచ్చరిక

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Bad event handler: Object %1 Identifier %2 Method %3 Type: %4.
te: చెడు ఘటన నిర్వహణ: తాత్పర్య %1 గుర్తించేది %2 విధానం %3 పద్ధతి: %4.

en: Exception calling '%1' function from %2:%3:%4
te: '%1' ప్రమేయంను %2:%3:%4 నుండి కాల్‌ చేయుటలో ఎక్సెప్షన్

en: Could not open file '%1'
te: '%1' దస్త్రాన్ని తెరువలేకపోయాను

en: Could not create temporary file.
te: తాత్కాలిక దస్త్రాన్ని సృష్టించలేను.

en: %1 is not a function and cannot be called.
te: %1 పరిక్రియ కాదు మరియ పిలవలేము.

en: %1 is not an Object type
te: %1 ఆబ్జక్టు రకము కాదు

en: Action takes 2 args.
te: చర్య 2 వాదనల తీసుకుంటుంది.

en: ActionGroup takes 2 args.
te: చర్య గుంపు 2 వాదనల తీసుకుంటుంది.

en: Must supply a valid parent.
te: ఒక వర్తించు మూల తప్పక సరఫరాచేయలి

en: There was an error reading the file '%1'
te: '%1' దస్త్రం చదువుటలొ దొషం వచ్చింది

en: Could not read file '%1'
te: '%1' దస్త్రాన్ని చదువలేను.

en: Must supply a filename.
te: తప్పక ఫైలుపేరును అందివ్వాలి.

en: '%1' is not a valid QLayout.
te: '%1' సరైన Qకూర్పు కాదు.

en: Must supply a layout name.
te: తప్పక కూర్పు పేరును అందివ్వాలి.

en: Wrong object type.
te: సరికాని ఆబ్జక్టు రకము.

en: First argument must be a QObject.
te: మొదటి ఆర్గుమెంటు తప్పక Qఆబ్జక్టు అయివుండాలి.

en: Incorrect number of arguments.
te: సరికాని అర్గుమెంట్ల సంఖ్య.

[ctx: %1 is 'the slot asked for foo arguments', %2 is 'but there are only bar available']
en: %1, %2.
te: %1,%2.

en: Failure to cast to %1 value from Type %2 (%3)
te: %2 (%3)విలువ రకం నుండి %1లొ  వెల విఫలమైంది

en: No such method '%1'.
te: ఇటువంటి పద్ధతి లేదు '%1'

en: Call to method '%1' failed, unable to get argument %2: %3
te: వాదన సాద్యం కాదు   %3:%2 పద్దతి పిలవడంలొ '%1' విఫలమైంది,

en: Call to '%1' failed.
te: '%1' కొరకు కాల్ విఫలము.

en: Could not construct value
te: విలువ ను తయరు చెయలెకపొయాను.

en: Not enough arguments.
te: చాలినంత వాదనలు లేదు.

en: Failed to create Action.
te: చర్యను సృష్టించుటకు విఫలమైంది.

en: Failed to create ActionGroup.
te: చర్యాసమూహంను సృష్టించుటకు విఫలమైంది.

en: No classname specified
te: ఏ క్లాస్‌పేరు తెలుపబడిలేదు

en: Failed to create Layout.
te: కూర్పు సృష్టించుటకు విఫలమైంది.

en: No classname specified.
te: ఏ క్లాస్‌పేరు తెలుపబడిలేదు.

en: Failed to create Widget.
te: విడ్జట్ సృష్టించుటకు విఫలమైంది.

en: Could not open file '%1': %2
te: '%1' దస్త్రాన్ని ని తెరువలేకపోయాను: %2

en: Failed to load file '%1'
te: %1' దస్త్రాన్ని ఎక్కించలేకపొయాను

en: '%1' is not a valid QWidget.
te: %1 ఇది చేల్లుబాటు కన్ని Q విడ్జెట్

en: Must supply a widget name.
te: ఒక విడ్జెట్ పేరు తప్పకుండ సరఫరాచేయు

en: Bad slot handler: Object %1 Identifier %2 Method %3 Signature: %4.
te: తాత్పర్య %1 గుర్తింపుచిహ్నం %2 పద్దతి %3 సంతకం: %4 చెడు స్లాట్ నిర్వహణ:

en: Exception calling '%1' slot from %2:%3:%4
te: %1 స్లాట్ నుండి %2:%3%4 పిలువుటలొ మినహాయింపు
