kdelibs4 - en to th translation catalogue (44 entries)

en: Error encountered while processing include '%1' line %2: %3
th: พบข้อผิดพลาดขณะกำลังประมวลผล '%1' บรรทัด %2: %3

en: include only takes 1 argument, not %1.
th: รวมได้รับอาร์กิวเมนต์เพียง 1 ตัว ไม่ใช่ %1 ตัว

en: File %1 not found.
th: ไม่พบแฟ้ม %1

en: library only takes 1 argument, not %1.
th: ไลบรารีใช้อาร์กิวเมนต์ 1 ตัวเท่านั้น ไม่ใช่ %1

en: Alert
th: แจ้งเตือน

en: Confirm
th: ยืนยัน

en: Bad event handler: Object %1 Identifier %2 Method %3 Type: %4.
th: ตัวรับมือเหตุการณ์ไม่ดี: ออบเจ็กต์ %1 ตัวระบุ %2 เมธอด %3 ชนิด: %4

en: Exception calling '%1' function from %2:%3:%4
th: ข้อยกเว้นการเรียกฟังก์ชั่น '%1' จาก %2:%3:%4

en: Could not open file '%1'
th: ไม่สามารถเปิดแฟ้ม '%1' ได้

en: Could not create temporary file.
th: ไม่สามารถสร้างแฟ้มชั่วคราวได้

en: %1 is not a function and cannot be called.
th: %1 ไม่ใช่ฟังก์ชั่นและไม่สามารถเรียกใช้ได้

en: %1 is not an Object type
th: %1 ไม่ใช่ชนิดออบเจ็กต์

en: Action takes 2 args.
th: การกระทำใช้อาร์กิวเมนต์ 2 ตัว

en: ActionGroup takes 2 args.
th: กลุ่มการกระทำใช้อาร์กิวเมนต์ 2 ตัว

en: Must supply a valid parent.
th: ต้องให้ค่าตัวแม่ที่ใช้ได้

en: There was an error reading the file '%1'
th: มีข้อผิดพลาดในการอ่านแฟ้ม '%1'

en: Could not read file '%1'
th: ไม่สามารถอ่านแฟ้ม '%1' ได้

en: Must supply a filename.
th: ต้องใส่ชื่อแฟ้มด้วย

en: '%1' is not a valid QLayout.
th: '%1' ไม่ใช่ QLayout ที่ถูกต้อง

en: Must supply a layout name.
th: ต้องให้ชื่อเลย์เอาต์

en: Wrong object type.
th: ชนิดออบเจ็กต์ผิดชนิด

en: First argument must be a QObject.
th: อาร์กิวเมนต์แรกต้องเป็น QObject

en: Incorrect number of arguments.
th: จำนวนของอาร์กิวเมนต์ไม่ถูกต้อง

en: The slot asked for %1 argument | The slot asked for %1 arguments
th[0]: สล็อทรัองขออาร์กิวเมนต์ %1 อาร์กิวเมนต์

en: but there is only %1 available | but there are only %1 available
th[0]: แต่มีเพียง %1 เท่านั้นที่เลือกใช้ได้

[ctx: %1 is 'the slot asked for foo arguments', %2 is 'but there are only bar available']
en: %1, %2.
th: %1, %2

en: Failure to cast to %1 value from Type %2 (%3)
th: ล้มเหลวในการแปลงค่า %1 จากชนิด %2 (%3)

en: No such method '%1'.
th: ไม่มีเมธอด '%1'

en: Call to method '%1' failed, unable to get argument %2: %3
th: การเรียกไปที่เมธอด '%1' ล้มเหลว ไม่สามารถรับเอาอาร์กิวเมนต์ %2 ได้: %3

en: Call to '%1' failed.
th: การเรียกไปที่ '%1' ล้มเหลว

en: Could not construct value
th: ไม่สามารถสร้างค่าได้

en: Not enough arguments.
th: มีอาร์กิวเมนต์ไม่พอ

en: Failed to create Action.
th: การสร้างการกระทำล้มเหลว

en: Failed to create ActionGroup.
th: การสร้างกลุ่มการกระทำ (ActionGroup) ล้มเหลว

en: No classname specified
th: ไม่มีการระบุชื่อคลาส

en: Failed to create Layout.
th: การสร้างการจัดวางล้มเหลว

en: No classname specified.
th: ไม่มีการระบุชื่อคลาส

en: Failed to create Widget.
th: การสร้างวิดเจ็ตล้มเหลว

en: Could not open file '%1': %2
th: ไม่สามารถเปิดแฟ้ม '%1' ได้: %2

en: Failed to load file '%1'
th: การโหลดแฟ้ม '%1' ล้มเหลว

en: '%1' is not a valid QWidget.
th: '%1' ไม่ใช่ QWidget ที่ถูกต้อง

en: Must supply a widget name.
th: จำเป็นต้องให้ชื่อของวิตเจ็ต

en: Bad slot handler: Object %1 Identifier %2 Method %3 Signature: %4.
th: ตัวรับสล็อตใช้ไม่ได้: Object %1 Identifier %2 Method %3 Signature: %4

en: Exception calling '%1' slot from %2:%3:%4
th: ส่วนดักจับข้อผิดพลาดกำลังเรียกสล็อต '%1' จาก %2:%3:%4
