kdelibs4 - en to vi translation catalogue (43 entries)

en: Error encountered while processing include '%1' line %2: %3
vi: Gặp lỗi trong khi xử lí hàm include '%1' dòng %2: %3

en: include only takes 1 argument, not %1.
vi: hàm include chỉ nhận 1 đối số, không phải %1.

en: File %1 not found.
vi: Không tìm thấy tệp %1.

en: library only takes 1 argument, not %1.
vi: hàm library chỉ nhận 1 đối số, không phải %1.

en: Alert
vi: Báo động

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Bad event handler: Object %1 Identifier %2 Method %3 Type: %4.
vi: Trình xử lí sự kiện xấu: Đối tượng %1 Mã định danh %2 Phương thức %3 Kiểu: %4.

en: Exception calling '%1' function from %2:%3:%4
vi: Ngoại lệ khi gọi hàm '%1' từ %2:%3:%4

en: Could not open file '%1'
vi: Không mở được tệp '%1'

en: Could not create temporary file.
vi: Không tạo được tệp tạm.

en: %1 is not a function and cannot be called.
vi: %1 không phải là hàm và không thể gọi được.

en: %1 is not an Object type
vi: %1 không phải là một kiểu Đối tượng

en: Action takes 2 args.
vi: Action nhận vào 2 đối số.

en: ActionGroup takes 2 args.
vi: ActionGroup nhận vào 2 đối số.

en: Must supply a valid parent.
vi: Phải đưa ra một mục cha hợp lệ.

en: There was an error reading the file '%1'
vi: Có một lỗi khi đọc tệp '%1'

en: Could not read file '%1'
vi: Không đọc được tệp '%1'

en: Must supply a filename.
vi: Phải đưa ra một tên tệp.

en: '%1' is not a valid QLayout.
vi: '%1' không phải là một QLayout hợp lệ.

en: Must supply a layout name.
vi: Phải đưa ra một tên bố cục.

en: Wrong object type.
vi: Kiểu đối tượng sai.

en: First argument must be a QObject.
vi: Đối số đầu tiên phải là một QObject.

en: Incorrect number of arguments.
vi: Số đối số không đúng.

en: The slot asked for %1 argument | The slot asked for %1 arguments
vi[0]: Slot yêu cầu %1 tham số

en: but there is only %1 available | but there are only %1 available
vi[0]: nhưng chỉ sẵn có %1

en: Failure to cast to %1 value from Type %2 (%3)
vi: Đổi sang giá trị %1 từ kiểu %2 thất bại (%3)

en: No such method '%1'.
vi: Không có phương thức nào là '%1'.

en: Call to method '%1' failed, unable to get argument %2: %3
vi: Gọi phương thức '%1' thất bại, không thể lấy được đối số %2: %3

en: Call to '%1' failed.
vi: Gọi '%1' thất bại.

en: Could not construct value
vi: Không tạo dựng được giá trị

en: Not enough arguments.
vi: Không đủ đối số.

en: Failed to create Action.
vi: Tạo Action thất bại.

en: Failed to create ActionGroup.
vi: Tạo ActionGroup thất bại.

en: No classname specified
vi: Chưa chỉ rõ tên lớp

en: Failed to create Layout.
vi: Tạo Layout thất bại.

en: No classname specified.
vi: Chưa chỉ rõ tên lớp.

en: Failed to create Widget.
vi: Tạo Widget thất bại.

en: Could not open file '%1': %2
vi: Không mở được tệp '%1': %2

en: Failed to load file '%1'
vi: Tải tệp '%1' thất bại

en: '%1' is not a valid QWidget.
vi: '%1' không phải là một QWidget hợp lệ.

en: Must supply a widget name.
vi: Phải đưa ra một tên phụ kiện.

en: Bad slot handler: Object %1 Identifier %2 Method %3 Signature: %4.
vi: Trình xử lí slot xấu: Đối tượng %1 Mã định danh %2 Phương thức %3 Chữ kí: %4.

en: Exception calling '%1' slot from %2:%3:%4
vi: Ngoại lệ khi gọi slot '%1' từ %2:%3:%4
