kjumpingcube - en to cy translation catalogue (19 entries)

en: Winner
cy: Enillydd

en: General
cy: Cyffredinol

en: There was an error in saving file
    %1
cy: Roedd gwall wrth gadw'r ffeil
    %1

en: The file %1 does not exist!
cy: Nid yw'r ffeil %1 yn bodoli!

en: There was an error loading file
    %1
cy: Roedd gwall wrth lwytho'r ffeil
    %1

en: Current player:
cy: Chwaraewr cyfredol:

note: i18n: ectx: label, entry (Color1), group (Game)
en: Color of player 1.
cy: Lliw chwaraewr 1.

note: i18n: ectx: label, entry (Color2), group (Game)
en: Color of player 2.
cy: Lliw chwaraewr 2.

note: i18n: ectx: label, entry (CubeDim), group (Game)
en: Size of the playing field.
cy: Maint y cae chwarae.

note: i18n: ectx: label, entry (ComputerPlayer1), group (Game)
en: Whether player 1 is played by the computer.
cy: A ddylai'r cyfrifiadur chwarae fel chwaraewr 1.

note: i18n: ectx: label, entry (ComputerPlayer2), group (Game)
en: Whether player 2 is played by the computer.
cy: A ddylai'r cyfrifiadur chwarae fel chwaraewr 2.

en: Tactical one or two player game
cy: Gêm dactegol ar gyfer un neu ddau chwaraewr

en: Various improvements
cy: Amryw welliannau

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Beginner
cy: Dechreuwr

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Average
cy: Cyfartaledd

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_11)
en: Expert
cy: Arbenigwr

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Board Size
cy: Maint Bwrdd

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Player 1:
cy: Chwaraewr 1:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Player 2:
cy: Chwaraewr 2:
