kjumpingcube - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Winner
ta: வெற்றிபெற்றவர்

en: General
ta: பொது

en: There was an error in saving file
    %1
ta: கோப்பு சேமிப்பில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது
    %1

en: The file %1 does not exist!
ta: கோப்பு %1 இல்லை!

en: There was an error loading file
    %1
ta: கோப்பினை உள்வாங்குவதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது
    %1

en: Current player:
ta: தற்போது விளையாடுபவர்:

note: i18n: ectx: label, entry (Color1), group (Game)
en: Color of player 1.
ta: முதல் விளையாட்டாளரின் நிறம்.

note: i18n: ectx: label, entry (Color2), group (Game)
en: Color of player 2.
ta: இரண்டாம் விளையாட்டாளரின் நிறம்.

note: i18n: ectx: label, entry (CubeDim), group (Game)
en: Size of the playing field.
ta: விளையாட்டு தளத்தின் அளவு.

note: i18n: ectx: label, entry (ComputerPlayer1), group (Game)
en: Whether player 1 is played by the computer.
ta: முதலாம் விளையாட்டாளர் கணனியால் விளையாடப்பட்டதா.

note: i18n: ectx: label, entry (ComputerPlayer2), group (Game)
en: Whether player 2 is played by the computer.
ta: இரண்டாம் விளையாட்டாளர் கணினியால் விளையாடப்பட்டதா.

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

en: KJumpingCube
ta: கேஜம்ப்பிங் க்யூப்

en: Tactical one or two player game
ta: திறமையான ஒன்று அல்லது இரண்டு நபர்க்கான விளையாட்டு

en: Various improvements
ta: பல்வேறு முன்னேற்றங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Beginner
ta: ஆரம்ப நிலை விளையாட்டாளர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Average
ta: சராசரி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_11)
en: Expert
ta: தேர்ச்சிபெற்றவர்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Board Size
ta: பலகையின் அளவு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Player 1:
ta: முதல் விளையாட்டாளர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Player 2:
ta: இரண்டாம்  விளையாட்டாளர்:
