kjumpingcube - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Winner
te: గెలిచినవాడు

en: General
te: సామాన్యమైన

en: The file %1 does not exist!
te: %1 దస్త్రం కనపడుట లేదు

en: There was an error loading file
    %1
te: దస్త్రం ఎక్కించుటలొ దొషం వచ్చింది
    %1

en: Current player:
te: ప్రస్తుత ఆటగాడు:

note: i18n: ectx: label, entry (Color1), group (Game)
en: Color of player 1.
te: మొదటి ఆటగాడు ఎన్నుకున్న రంగు

note: i18n: ectx: label, entry (Color2), group (Game)
en: Color of player 2.
te: రెండవ ఆటగాడు ఎన్నుకున్న రంగు

note: i18n: ectx: label, entry (CubeDim), group (Game)
en: Size of the playing field.
te: ఆట స్థలము యొక్క పరిమాణం

note: i18n: ectx: label, entry (ComputerPlayer1), group (Game)
en: Whether player 1 is played by the computer.
te: కంప్యూటర్ మొదటి ఆటగాడికి బదులుగా ఆడుతుందా?

note: i18n: ectx: label, entry (ComputerPlayer2), group (Game)
en: Whether player 2 is played by the computer.
te: కంప్యూటర్ రెండవ ఆటగాడికి బదులుగా ఆడుతుందా?

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Beginner
te: సామాన్య

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Average
te: సగటు

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_11)
en: Expert
te: చేయితిరిగిన

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Board Size
te: పలక పరిమాణము

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Player 1:
te: మొదటి ఆటగాడు:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Player 2:
te: రెండవ ఆటగాడు:
