klavaro 1.9.5-pre2 - en to te translation catalogue (10 entries)

en: _Close
te: మూసివేయి

en: Klavaro - Main menu
te: క్లావరో - ప్రధాన మెనూ

en: Speech
te: శబ్దం

en: _Keyboard:
te: కీబోర్డ్‍ :

en: _Language:
te: భాష(_L)

en: _Help
te: సహాయం(_H)

en: _About...
te: గురించి(_A)

en: Klavaro
te: క్లావరో

en: minute and | minutes and
te[0]:   నిముషము మరియు
te[1]:   నిముషాలు  మరియు

en: not found
te: కనబడ లేదు
