kio_ldap - en to is translation catalogue (5 entries)

en: 
    Additional info:
is: 
    Viðbótarupplýsingar:

en: LDAP server returned the error: %1 %2
    The LDAP URL was: %3
is: LDAP þjónninn skilaði eftirfarandi villu: %1 %2
    LDAP slóðin var: %3

en: LDAP Login
is: LDAP auðkenni

en: site:
is: staðsetning:

en: Invalid authorization information.
is: Ógildar auðkenniupplýsingar.
