kio_ldap - en to kn translation catalogue (8 entries)

en: 
    Additional info:
kn: 
    ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಾಹಿತಿ:

en: LDAP server returned the error: %1 %2
    The LDAP URL was: %3
kn: LDAP ಪರಿಚಾರಕವು (server) ಈ ದೋಷ ಹಿಂದಿರುಗಿಸಿತು: %1 %2
    LDAP ನ URL ಇದಾಗಿತ್ತು: %3

en: LDAP Login
kn: LDAP ಪ್ರವೇಶಪದ (Login)

en: site:
kn: ತಾಣ (site):

en: Invalid authorization information.
kn: ಅಮಾನ್ಯವಾದ ದೃಢೀಕರಣ (authorization) ಮಾಹಿತಿ.

en: LDAP connection canceled.
kn: LDAP ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: The Ldif parser failed.
kn: Ldif ಪದಚ್ಛೇದಕ (parser) ವಿಫಲವಾಯಿತು.

en: Invalid Ldif file in line %1.
kn: %1 ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಅಮಾನ್ಯ Ldif ಕಡತವನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ.
