libkldap - en to th translation catalogue (31 entries)

en: No LDAP Support...
th: ไม่รองรับการใช้ LDAP...

en: An error occurred during the connection initialization phase.
th: เกิดข้อผิดพลาดขึ้นระหว่างทำการเริ่มทำการเชื่อมต่อ

en: Cannot set protocol version to %1.
th: ไม่สามารถตั้งค่ารุ่นของโพรโตคอลเป็นรุ่น %1 ได้

en: TLS support not available in the LDAP client libraries.
th: ไลบรารีของไคลเอนต์ LDAP ไม่รองรับการทำงานกับการเข้ารหัสแบบ TLS

en: Cannot set size limit.
th: ไม่สามารถตั้งค่าขนาดจำกัดได้

en: Cannot set time limit.
th: ไม่สามารถตั้งค่าเวลาจำกัดได้

en: Cannot initialize the SASL client.
th: ไม่สามารถเริ่มการทำงานของไคลเอนต์ SASL ได้

en: LDAP support not compiled in. Please recompile libkldap with the OpenLDAP (or compatible) client libraries, or complain to your distribution packagers.
th: ไม่รองรับการทำงานกับ LDAP ตั้งแต่คอมไพล์แล้ว โปรดทำการคอมไพล์ไลบรารี libkldap ร่วมกับ OpenLDAP (หรือเทียบเท่ากัน) ก่อน หรือไม่ก็แจ้งไปยังผู้สร้างแพ็กเกจของคุณ

en: User:
th: ผู้ใช้:

en: Bind DN:
th: DN เพื่อเข้าใช้งาน LDAP:

en: Realm:
th: ขอบเขตของ LDAP:

en: Password:
th: รหัสผ่าน:

en: Host:
th: เครื่องโฮสต์:

en: Port:
th: หมายเลขพอร์ต:

en: LDAP version:
th: รุ่นของ LDAP:

[ctx: default ldap size limit]
en: Default
th: ค่าปริยาย

en: Size limit:
th: ขนาดจำกัดของ LDAP:

en:  sec
th:  วินาที

[ctx: default ldap time limit]
en: Default
th: ค่าปริยาย

en: Time limit:
th: เวลาจำกัดของ LDAP:

en: No paging
th: ไม่ทำเพจ

en: Page size:
th: ขนาดเพจ:

en: Query Server
th: สืบค้นเซิร์ฟเวอร์

en: Filter:
th: ตัวกรอง:

[ctx: @option:radio set no security]
en: No
th: ไม่ใช้

[ctx: @option:radio use TLS security]
en: TLS
th: ใช้การเข้ารหัสแบบ้ TLS

[ctx: @option:radio use SSL security]
en: SSL
th: ใช้การเข้ารหัสแบบ SSL

[ctx: @option:radio anonymous authentication]
en: Anonymous
th: ผู้ใช้นิรนาม

[ctx: @option:radio simple authentication]
en: Simple
th: พื้นฐาน

[ctx: @option:radio SASL authentication]
en: SASL
th: ผ่านทาง SASL

en: SASL mechanism:
th: กลไกตรวจสอบสิทธิ์ของ SASL:
