kio_ldap - en to th translation catalogue (8 entries)

en: 
    Additional info:
th: 
    ข้อมูลเพิ่มเติม:

en: LDAP server returned the error: %1 %2
    The LDAP URL was: %3
th: เซิร์ฟเวอร์ LDAP คืนค่าความผิดพลาด: %1 %2
    ตำแหน่ง URL ของ LDAP คือ: %3

en: LDAP Login
th: ล็อกอินผ่าน LDAP

en: site:
th: ไซต์:

en: Invalid authorization information.
th: ข้อมูลการอนุญาตใช้ไม่ได้

en: LDAP connection canceled.
th: การเชื่อมต่อกับ LDAP ยกเลิก

en: The Ldif parser failed.
th: ตัววิเคราะห์ Ldif ทำงานล้มเหลว

en: Invalid Ldif file in line %1.
th: แฟ้ม Ldif ไม่ถูกต้องในบรรทัดที่ %1
