kleopatra - en to is translation catalogue (21 entries)

en: Current Maintainer
is: Núverandi viðhaldari

en: Former Maintainer
is: Fyrrum viðhaldari

en: Original Author
is: Upprunalegur höfundur

en: Kleopatra
is: Kleópatra

en: <qt><p>An error occurred while trying to export the certificate:</p><p><b>%1</b></p></qt>
is: <qt><p>Villa kom upp við útflutning skírteinisins:</p><p><b>%1</b></p></qt>

en: Certificate Export Failed
is: Útflutningur skírteinis tókst ekki

en: Total number processed:
is: Heildarfjöldi sem unnið var úr:

en: Imported:
is: Flutt inn:

en: New signatures:
is: Nýjar undirskriftir:

en: New user IDs:
is: Ný notandauðkenni:

en: New subkeys:
is: Nýir undirlyklar:

en: Not imported:
is: Ekki flutt inn:

en: Unchanged:
is: Óbreytt:

en: Certificate Import Result
is: Niðurstaða innflutnings skírteinis

en: <b>Decryption canceled.</b>
is: <b>Hætt við afkóðun.</b>

en: The signature is invalid: %1
is: Undirskriftin er ógild: %1

en: Certify
is: Votta

note: i18n: ectx: Menu (certMenu) i18n: ectx: Menu (listview_popup)
en: &Certificates
is: S&kírteini

en: Stop Operation
is: Stöðva aðgerð

en: New tab title:
is: Titill nýs flipa:

en: Hierarchical Certificate List
is: Röðuð skilríkjakeðja
