kwatchgnupg - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Original Author
ta: மூல ஆசிரியர்

en: GnuPG log viewer
ta: GnuPG பதிவு காட்சியாளன்

en: &Executable:
ta: இயங்கக்கூடிய

en: &Socket:
ta: &பொருத்துவாய்:

en: None
ta: ஒன்றும் இல்லை

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Advanced
ta: உயர்நிலை

en: Expert
ta: நிபுணர்கள்

en: Guru
ta: குரு

en: Default &log level:
ta: முன்னிருப்பு பதிவு நிலை

en: Log Window
ta: பதிவு சாளரம்

en: unlimited
ta: எண்ணற்ற

en: &History size:
ta: :வரலாற்றின் அளவு

en: Set &Unlimited
ta: எண்ணற்றதென அமை

en: Enable &word wrapping
ta: வார்த்தை மடிப்பினை செயல்படுத்து

en: C&lear History
ta: வரலாற்றைத் துடை

en: There are no components available that support logging.
ta: அந்தப் பதிவிற்கு ஆதாரமாக ஒரு பொருளும் இல்லை

en: The watchgnupg logging process died.
    Do you want to try to restart it?
ta: watchgnupg பதிவு பணி நிறுத்தப்பட்டது. மீண்டும் இயக்க வேண்டுமா?

en: ====== Restarting logging process =====
ta: ====== பதிவு பணியை மீண்டும் தொடங்குகிறது====

en: Save Log to File
ta: பதிவினை கோப்பில் சேமி

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

en: KWatchGnuPG Log Viewer
ta: KWatchGnuPG பதிவு காட்டி
